Gò Vấp em gái miền Trung đầy tình cảm

Lượt xem: 1,147

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phan hải

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
1
24
0
0 ₿
Lâu quá rồi chưa được khai hỏa nên đi bộ qua Adam cho nó gần chứ lười đi xa quá .Vào quầy bảo liền cái nuru 69, lúc đầu định yêu cầu số 55 mà bé kẹt rồi hơi bùn tại bé gu mình keke, nên lướt hình thấy bé số 68 cũng khá đáng iu nên là chọn luôn.

Mình lên phòng trước để xong hơi ngồi được khoản 15p thì đi ra gặp bé ngồi chờ sẵn.Bé cầm khăn lau người cho mình rồi dắt mình đi bơi trong bồn tắm, thằng em ngộp quá nên ngóc đầu dậy thở xíu .Vòng 1 của bé to tròn nhìn không mà cây xúc xích nó dựng đứng, vừa tay và mềm mại nhìn mà chảy nước miếng nên mình mạnh dạn cho bé 8/10, V2 của bé thì tui thấy là khá okie nên tui cho 8/10 và V3 của bé thì khá là căng tròn và hồng hào kkk 9/10.

Mân mê một hồi thì lên giường nằm, ôm ấp xíu rồi bé bắt đầu đấm bóp vs ms cho mình .Bé trường thái thì khỏi nói với cái vòng một vĩ đại và mềm mại như thế thì bé chạy tới đâu là sướng tới đó sao mà thằng em mình nó dựng đứng luôn, bé nó thấy mà cười quá trời. Rồi bé kêu mình lật người lại làm cho một phát bánh mì kẹp xúc xich, kẹt mà muốn mất tiêu cây xúc xích ở giữa luôn vừa kẹp vừa mút cái đầu cây cà lem làm tui xém out, phải kêu em nó tha cho mình. Quấn nhau một chút nửa thì mình out trong sung sướng .
KTV 68 : GIọng miền trung, mình dây, tình cảm, chịu khó và vô cùng nhiệt tình.

Thiệt hại

tic = tip giá sàn

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Cơ sở xin cảm ơn anh đã đến và trải nghiệm dịch vụ, Adam luôn tự hào về đội ngũ nhân viên cũng như dàn ktv cực kì nhiệt tình và chu đáo đó ạ.
Mong được phục vụ anh vào những lần tới.

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
112
76
0 ₿
Nói làm dzề nữa, nói dzì cũng dzạ, 2 dzạ và 3 dzạ dễ thương dễ mến lém, mặt không như cái mền mô, mấy ảnh cứ dzô đi ẻm chiều tới bến.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.