Massage Khoẻ Quận 7 Em gái mưa 06 - Tiffany

Lượt xem: 3,541

Thichkhampha69

Bé Thích Massage
Reaction score
52
Chuyện là dạo này trong người mệt mỏi nên tìm chỗ nào thư giãn. Lâu quá không ghé thăm mấy em bên Dubai BT nên ghé qua đó trước, ai ngờ gặp chuyện bực mình vl. Mình sẽ post report ở topic khác, topic này thì nói về Tiffany.

Tổng quan về giá cả:
  1. Tục: 250k-400-700-1tr...
  2. Tip: bằng tick
  3. Loại hình: tay nghề (HJ) và kỹ thuật (BJ)
Đối với khu vực Q7, mình chỉ chọn Tiffany là chỗ hạ cánh với lý do đơn giản:
  1. Csvc: 8/10. Xông hơi ướt, khô chung nhưng nóng, hơi ngon.
  2. Nhân viên: mình rất thích em tay nghề ở đây, không lần nào đi Tiffany mà ko thăm em.
  3. Dịch vụ: cực tốt
  4. Giá cả: khá ổn
Hôm nay minh sẽ review em gái “nuôi” mà mình đã thăm rất nhiều lần nhưng chưa có bài review nào cả. Đó là: 06- ms Tiền.
  1. Ngâm chân: úi ùi. Đã lắm nha, đi đi lại lại nhiều thì chân mỏi lắm. Các bác ngâm vào nc nóng, dc em 06 kỳ cọ cẩn thận. Đã lắm
  2. Massage đầu: khoảng này mình thích nhất. Kỹ thuật của 06 phải nói là thượng thừa. Mình nhức đầu cỡ nào mà vào là khoẻ re.
  3. Massage lưng: không kém chút nào, em 06 tuy hơi nhỏ con nhưng các bác nào thử đi. Nhỏ nhưng có vỏ đấy.
  4. Massage chân: khá ổn, có màn lướt lướt, ae cẩn thận không là “phọt” luôn đấy. Bonus thêm ấn bẹn, cảm giác như có luồng khí mới chạy trong người ak. Phê phê
Tiết mục review em đến đây là hết, dĩ nhiên còn phần “mệt”. Anh em tự đi khám phá xem có hot ko nhá, em thì phải nói là đáng thử nhất trong các số của Tiffany.

P/s: Thực ra ae nào muốn khoẻ và happy ending thì chọn Tiffany nha, còn chỉ muốn vào phụp phụp thì nên chọn chỗ khác. Vì mình có đi kỹ thuật (BJ) bên này rồi, chỉ có My Sói là okie, còn lại thì mình không đánh giá cao. Tuỳ gu mỗi người nha.

Thân chào,

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • nhimxu nhimxu:
    Duypv07 nói:
    Các bác cho e hỏi có CIA là sao thế?
    Come In Alo
  • nhimxu nhimxu:
    Duypv07 nói:
    H đi massa mọi thứ điều làm ở trong 1 phòng riêng hả các bác
    là 1 phòng riêng bác
  • May0907 May0907:
    Ae nào q8 hk nhỉ lan quế phường còn km hk ae ơi..có ai lập team hk
  • P pigeel:
    Có massage nào kiểu từ a-z full serive qua đêm ở hcm k mấy bác
  • N Người Mới Zo:
    Ae cho hỏi ngu cái . có chỗ nào massage dc chịch ko ạ .
  • bonguyhiem11 bonguyhiem11:
    Kg bác ui.
  • sew700 sew700:
    May0907 nói:
  • tinga tinga:
    Anh Tinga tìm được cơ sở Adam, anh dự đoán có 22 người dự đoán chính xác và đến với cơ sở ozawa Q10
  • 10giaylaout2 10giaylaout2:
    Anh nhắn lộn rồi, nhắn lại cho kịp sắp hết thời gian.
  • Niem Le Niem Le:
    @Lục A Ka bác lục ơi có điệp vụ nào mới bên King 69 không?em tính tối nay qua rùi review
  • Minh Dự Minh Dự:
    @Lục A Ka Bác lục có onl ko ạ
  • Minh Dự Minh Dự:
    @Lục A Ka Bác có điệp vụ hôm nay không ạ, cho em xin code vs ạ @@ tính đi bây giờ lun ạ
  • Ti123 Ti123:
    Mấy bác cho e hỏi, phải có 1 bài repot mới được tham giá diep vụ à
  • L LangTuBuon8x:
    Qua đi săn hàng nóng DuBai 67.14 2k2 mà chậm quá . Đến yc 2 pé mà kín lịch hết rồi.
  • L LangTuBuon8x:
    Bù lại gặp pé số 10 lại ngon ae ạ . Sẽ có riwe sớm cho anh số10 DuBai GV .
  • Q quylang123:
    ozawa gò vấp có số nào ok ko các bác
  • Tommy123 Tommy123:
    King69 Phú Nhuận có vui ko ae
  • H Harrynt08:
    Hello ae.ở nha trang chỗ nào massage ngon vậy
  • sew700 sew700:
    chỗ này em thấy giá chát chát thế nào ấy nhỉ
    May0907 nói:
  • A anh binh gold:
    Người Mới Zo nói:
    Ae cho hỏi ngu cái . có chỗ nào massage dc chịch ko ạ .
    cung` cau hoi ae
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    Ở hà nội có chỗ nào không ae
  • Anh Tân Ra Tay Anh Tân Ra Tay:
    Anh MrxXx tìm được cơ sở ADAM, anh dự đoán có 35 người trả lời chính xác và đến với cơ sở windy tân phú
  • Anh Tân Ra Tay Anh Tân Ra Tay:
    Anh Tân Ra Tay nói:
    Anh Tân Ra Tay tìm được cơ sở ADAM, anh dự đoán có 35 người trả lời chính xác và đến với cơ sở windy tân phú
  • Điệp Viên 007 Điệp Viên 007:
    ghi gi vậy bác
  • Điệp Viên 007 Điệp Viên 007:
    anh binh gold nói:
    cung` cau hoi ae
    massage là massage chứ còn muốn mấy cái khác thì nó sẽ không đúng nghĩa thư giản ấy bác

hung5158

Bé Tập Massage
    Reaction score
    5
    Mừng pác ngon trym, hôm nào mình sẽ ghé check :3

baobaonn

Bé Tập Massage
    Reaction score
    0
    Ban co so dt e so 6 nay cho minh nhe! De hen truoc khi toi! Thanks!

shut

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Chuyện là dạo này trong người mệt mỏi nên tìm chỗ nào thư giãn. Lâu quá không ghé thăm mấy em bên Dubai BT nên ghé qua đó trước, ai ngờ gặp chuyện bực mình vl. Mình sẽ post report ở topic khác, topic này thì nói về Tiffany.

Tổng quan về giá cả:
    1. Tục: 250k-400-700-1tr...
    2. Tip: bằng tick
    3. Loại hình: tay nghề (HJ) và kỹ thuật (BJ)
    Đối với khu vực Q7, mình chỉ chọn Tiffany là chỗ hạ cánh với lý do đơn giản:
    1. Csvc: 8/10. Xông hơi ướt, khô chung nhưng nóng, hơi ngon.
    2. Nhân viên: mình rất thích em tay nghề ở đây, không lần nào đi Tiffany mà ko thăm em.
    3. Dịch vụ: cực tốt
    4. Giá cả: khá ổn
    Hôm nay minh sẽ review em gái “nuôi” mà mình đã thăm rất nhiều lần nhưng chưa có bài review nào cả. Đó là: 06- ms Tiền.
    1. Ngâm chân: úi ùi. Đã lắm nha, đi đi lại lại nhiều thì chân mỏi lắm. Các bác ngâm vào nc nóng, dc em 06 kỳ cọ cẩn thận. Đã lắm
    2. Massage đầu: khoảng này mình thích nhất. Kỹ thuật của 06 phải nói là thượng thừa. Mình nhức đầu cỡ nào mà vào là khoẻ re.
    3. Massage lưng: không kém chút nào, em 06 tuy hơi nhỏ con nhưng các bác nào thử đi. Nhỏ nhưng có vỏ đấy.
    4. Massage chân: khá ổn, có màn lướt lướt, ae cẩn thận không là “phọt” luôn đấy. Bonus thêm ấn bẹn, cảm giác như có luồng khí mới chạy trong người ak. Phê phê
    Tiết mục review em đến đây là hết, dĩ nhiên còn phần “mệt”. Anh em tự đi khám phá xem có hot ko nhá, em thì phải nói là đáng thử nhất trong các số của Tiffany.

P/s: Thực ra ae nào muốn khoẻ và happy ending thì chọn Tiffany nha, còn chỉ muốn vào phụp phụp thì nên chọn chỗ khác. Vì mình có đi kỹ thuật (BJ) bên này rồi, chỉ có My Sói là okie, còn lại thì mình không đánh giá cao. Tuỳ gu mỗi người nha.

Thân chào,
    TIP bằng Tick là sao vậy bác, ticket vé , típ bằng vé mình chọn hả.

Toàn toàn

Bé Thích Massage
    Reaction score
    15
    Mình có đến đây vài lần và đã đắm say số 03, chiều khách như ng yêu vậy. Đề xuất số 03 cho các bác trải nghiệm nhé