Massage Khoẻ Q.7 Em gái mưa 06 - Tiffany

Lượt xem: 11,659

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
34
5 ₿
Chuyện là dạo này trong người mệt mỏi nên tìm chỗ nào thư giãn. Lâu quá không ghé thăm mấy em bên Dubai BT nên ghé qua đó trước, ai ngờ gặp chuyện bực mình vl. Mình sẽ post report ở topic khác, topic này thì nói về Tiffany.

Tổng quan về giá cả:
  1. Tục: 250k-400-700-1tr...
  2. Tip: bằng tick
  3. Loại hình: tay nghề (HJ) và kỹ thuật (BJ)
Đối với khu vực Q7, mình chỉ chọn Tiffany là chỗ hạ cánh với lý do đơn giản:
  1. Csvc: 8/10. Xông hơi ướt, khô chung nhưng nóng, hơi ngon.
  2. Nhân viên: mình rất thích em tay nghề ở đây, không lần nào đi Tiffany mà ko thăm em.
  3. Dịch vụ: cực tốt
  4. Giá cả: khá ổn
Hôm nay minh sẽ review em gái “nuôi” mà mình đã thăm rất nhiều lần nhưng chưa có bài review nào cả. Đó là: 06- ms Tiền.
  1. Ngâm chân: úi ùi. Đã lắm nha, đi đi lại lại nhiều thì chân mỏi lắm. Các bác ngâm vào nc nóng, dc em 06 kỳ cọ cẩn thận. Đã lắm
  2. Massage đầu: khoảng này mình thích nhất. Kỹ thuật của 06 phải nói là thượng thừa. Mình nhức đầu cỡ nào mà vào là khoẻ re.
  3. Massage lưng: không kém chút nào, em 06 tuy hơi nhỏ con nhưng các bác nào thử đi. Nhỏ nhưng có vỏ đấy.
  4. Massage chân: khá ổn, có màn lướt lướt, ae cẩn thận không là “phọt” luôn đấy. Bonus thêm ấn bẹn, cảm giác như có luồng khí mới chạy trong người ak. Phê phê
Tiết mục review em đến đây là hết, dĩ nhiên còn phần “mệt”. Anh em tự đi khám phá xem có hot ko nhá, em thì phải nói là đáng thử nhất trong các số của Tiffany.

P/s: Thực ra ae nào muốn khoẻ và happy ending thì chọn Tiffany nha, còn chỉ muốn vào phụp phụp thì nên chọn chỗ khác. Vì mình có đi kỹ thuật (BJ) bên này rồi, chỉ có My Sói là okie, còn lại thì mình không đánh giá cao. Tuỳ gu mỗi người nha.

Thân chào,

• Like
Điểm cảm xúc: baobaonn and hung5158

baobaonn

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/5/14
Chủ đề
0
18
0
0 ₿
Ban co so dt e so 6 nay cho minh nhe! De hen truoc khi toi! Thanks!

shut

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/1/21
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
TIP bằng Tick là sao vậy bác, ticket vé , típ bằng vé mình chọn hả.

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Mình có đến đây vài lần và đã đắm say số 03, chiều khách như ng yêu vậy. Đề xuất số 03 cho các bác trải nghiệm nhé