Q.1 Em gái nuôi 39

Lượt xem: 822

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
85
58
26
0 ₿
Cuối tháng thong thả công việc rủ mấy đồng râm đi lai ra nhậu từ tân bình xong muốn hát hò kéo qua bên lê lai do có quen ql nên book phòng nhanh gọn vào tới bia đã ướp phòng mát lạnh, đang chờ đợi thì nguyên dàn mấy chục bé bước vào nhìn đủ gu đủ kiểu, tui hỏi bé nào uống được ngồi với anh vậy là được hơn chục bé cười cười kiểu muốn ngồi với tui lắm đây, chọn đại 2 bé cho cân. Đúng là có gái vào nó khác, quên hết buổi nhậu hồi nãy như mới bắt đầu nhậu ở đây luôn ấy, 2 bé của tui hát khá là hay thêm bên cặp bạn tui thì ca sỹ phòng nữa loanh quanh tầm 2h trôi qua, phê phê kéo nguyên team đi massage cho xã . Ra bốc xe tiến về 41. Tới nơi say mèm không biết gì vào ngồi chọn bé số 39 .
Đi dubai mấy lần tui ưng cái là pv nhiệt tình cực kỳ, tới phát làm cho ly tra gừng uống, xong nước suối tui muốn uống chai không lạnh là lập tức chạy đi lấy chai không lạnh liền,vừa chuẩn bị phòng xông chia 2 top lên phòng, tui ở lầu dưới, 2 ông kia lầu trên.
Vừa vào phòng người tỉnh tỉnh nên ngồi nghỉ tý không xông hơi,báo pv tắt để tý xông sau, giờ vào xông là xác định mệt luôn à. Ngồi ăn miếng bưởi thì bé 39 của tui vào. cái cảm giác bé mặc bộ đồ mỏng với cặp ngực thả rông mà lúc ẩn lúc hiện cái cặp núm sau lớp vải nó kích thích vãi nồi, bé lại cỡi từng nút cho tui mà chưa kịp cỡi hết thì thằng nhóc nó đội mồ sống lại xem nữa kẹt luôn nhóc rồi. Đang rạo rực quá tui ôm hôn bé một hồi mà nó sướng làm sao,bé vuốt ve hôn lên người tui như người tình lâu ngày mới gặp lại, đến thằng nhóc thì được chăm sóc khá kỹ hơn, xoa xoa nắng nắng đến hồi tui với bé đi vào bồn tắm.
Tắm tiên: Nước nó ấm ấm vừa ngồi vào thích ngay, bé cũng nhẹ nhàng tắm gội cho tui hồi xong tui ôm lấy bé xoa cặp mông xoa qua cô bé, bé hôn cỗ rồi tai kèm theo tiếng rên nhè nhẹ , tay bé cầm thằng nhóc vuốt ve một hồi bắt đầu đè tui ra, bé mút từng ly từng tý cảm giác như một con mèo đang cuốn lấy chủ, sau hồi bắt đầu bé mút cây kem không tan của tui tui tranh thủ khám phá cô bé , dưới sự hợp tác của bé mà cô bé bé nó như tạo thêm cảm xúc làm tui out lần 1 quá nhanh quá nguy hiểm, chưa để bé khai triển gì hết.
Maxa khỏe: Hơi hụt hẫn nhưng dưới sự an ui và chăm sóc của bé ở phần khỏe này mà tui có thêm động lực mạnh mẽ và lần thư giản 2 phải nói nó lên tiên.
Thư giản 2: Bắt đầu bé trườn thái rồi chà nuru đi lưỡi phải nói cảm giác bé cũng như tui khi da chạm da, nó tê và sướng đến hơi thở và những tiếng rên của bé bắt đầu khi tui cùng bé khám phá nhau, trong cái phòng nó lung linh vậy tiếng nhạc như bị át bới tiếng rên của bé, ôm cái dục vọng mà nó sướng đến thế nào thì lúc tui out nó gấp mấy lần vậy, cực thoải mái vừa được sướng vừa được nghe em rên mà hơn jav nữa.
Kết thức buổi thư giản mà tỉnh táo hẳn và nhớ bé suốt , cứ bảo em như em gái nuôi của anh vậy, em cười mà căn yêu tui phát, được vài hôm lại nhớ em.Muốn gặp lại nhưng chưa có dịp đi về gấu phát hiện mùi phòng xông hichic.
Hen khi nào sóng yên biển lặng lại gặp âm thanh núi rừng của bé.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chân thành cảm ơn Bác đã ghé thăm bé và có những phút giây tuyệt vời bên bé ạ.. Dubai kính chúc Bác ngày mới vui vẻ và thành công:2onion35:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Bài Nu của bé cưng 39 đã lắm... mừng bác...