em giết anh luôn đi ...24 TĐK

Lượt xem: 8,600

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thẩm Phán

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/16
Chủ đề
1
11
8
33
0 ₿
xin phép các đồng đảng em xài nick name khác để tự đổi mới và chia sẻ với các bác 1 số e nghỉ là cực hot ở tân đông kinh..

vào 1 buổi tối đẹp trời em đi nhậu cùng đồng bọn tính rủ tụi nó đi ms cho vui ai ngờ vk chúng nó đi theo nên e đành ngậm ngùi không nói lên lời. nhậu xong khoảng 10h là tan em cô đơn đi về phòng nằm lướt web, không ngủ được thế là em mạnh dạn đi 1 mình sang TĐK, sang thấy khách quá đông. em liền yêu cầu em 06 nhưng locker bảo 1 tiếng nửa mới rãnh , trời khuay rồi nên em yêu cầu số 24 ( trước đó nghe nói em này cũng hot ), tắm rửa xong em lên phòng nằm đợi, đang suy nghĩ không biết ẻm hot cỡ nào thì nghe tiếng ẻm đi vào em nhìn tui e cười vào e trao liền 1 nụ hôn lên má ( khoái khoái rồi nha ). sau đó ẻm đi lấy nước cho mình uống và mình xin đi thẳng vào vấn đề chính. ẻm ms bài bản good, lâu lâu lại thả 1 bầy kiến chạy khắp lưng chạy xuống khe chảo cảm giác rụng rời tay chân. nhột wa' em liền nhất dương chỉ vào eo của ẻm thế là e cố tình ngả vào người làm tui có cảm giác như người iu ấy her her. lâu lâu e lại nằm hẳn lên lưng và thở nhẹ vào tai mình cảm giác như lên chín tầng mây mà quên đi sức nặng 45kg của ẻm. nói chung thì phần ms theo e thì rất tốt đến phần thư giãn e làm nhe nhàng tình cảm (cảm giác khó tả) nói chung so với tất cả các số mình từng đi như 16, 19......thì em này skill trên cả tuyệt vời. càng về cuối thì tình hình càng hấp dẫn, ẻm có những tuyệt chiêu riêng cho mỗi người mình không tiện post anh em tự khám phá.
tic : 80k
tip : tùy lòng lúc xong em chơi chiêu tip 100k (thái độ em vẫn vui vẻ ) sau đó em thêm 1 gạch dưới chân nữa. vì em thấy hợp với sự nhiệt tình của em ý ..cón tùy các bác em ko có ý đôn giá các pác thông cảm

đánh giá chung:

V1: 6/10 hơi nhỏ so với quy định

V2: 8/10

V3:9/10 căng tròn láng mịn

V4: 9/10

khuôn mặt ưa nhìn khá teen so với quy định

ẻm hứa lần sau sẽ có thêm skiil mới .

post tới đây thôi lần sau kỷ hơn em post tiếp, her her

Sửa lần cuối:

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Xin lỗi nếu bác mến e ấy thật thì có thể sữa bài viết lại bỏ bớt những chi tiết thư giản đc o. Tuu nghĩ nếu e ấy thấy bác gi chi tiết như vậy e ấy sẽ o vui đâu. Monh bác tôn trọng e ấy như e ấy đã tôn trọng bác. Cảm ơn bác đã đọc

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
pé 24 không thix bị rp thế này :mad::mad::mad:... hy vọng bác thớt có thể xóa những nội dung "ko cần thiết", thanks bác :cool:

PS: tui cũng thân & thường đi pé nè, nhưng tui ko có viết bài rp nào về em hết :)

Thẩm Phán

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/16
Chủ đề
1
11
8
33
0 ₿
thanks các chủ thớt

• Like
Điểm cảm xúc: memassager

Thẩm Phán

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/16
Chủ đề
1
11
8
33
0 ₿
thanks các chủ thớt ...em ko có ác ý

• Like
Điểm cảm xúc: memassager

Thẩm Phán

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/16
Chủ đề
1
11
8
33
0 ₿
thanks các chủ thớt....e sẽ lưu ý

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
cái "kim cang" cùi bắp mà đi đâu cũng khoe... tui chưa bị pé hạ bao h nè :p

PS: nhắc chi nhớ quá :confused::confused::confused:

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Xin lỗi ah, "kim cang bất hoại" làm 0 biết bao nhiêu đối thủ gục ngã rùi nhe ^ ^
Bác có bao giờ bị hạ đâu, toàn nhảy xuống giường tránh né 0 ah :D :D

PS: Nhớ có lần tui hạ bác rồi mà, bác còn làm trễ giờ tui nữa =)))))))

• Like

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Cancer mà cần tránh né à, kkk... vỏ dày vô đối, với càng to khỏa, ta chấp hết :D:D:D

• Like

memassager

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/2/16
Chủ đề
0
29
16
33
0 ₿
Hay Za . Bài viết hấp dẫn, phê loi. Nhưng noi thiệt zới bác, mình phái cái bang, nhưng níu bé nhiệt tinh thi tip 2 xi hay hơn cũng xứng đang chứ

• Like
Điểm cảm xúc: Thẩm Phán

phepmau06

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/16
Chủ đề
3
33
151
53
0 ₿
nói chung 24 này skill thì ai cũng biết rui ko cần nói thêm.
mà e này sống rất tình người. tui thấy e hay đi từ thiện.đó cũng là một việc làm tốt giữa con người với nhau.
vả lại e 24 cũng rất hiền và dễ mến. 24 này với e gái 29 và 06 là nhưng e cư xử tốt nhất tại tđk hiện nay.
xứng đáng làm tấm gương cho nhưng e sau này học hỏi.

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Không biết tui hiểu đúng ko?... số 1 gạch dưới nữa là 4 xị phải ko thớt :D

PS: nhỡ đâu thánh nào hiểu lầm vào tip toàn 1 xị thì thiệt thòi cho pé :eek:

pippo85