HTGD Em Kim Hoa Hồng 1 quên lối về

Lượt xem: 12,730

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
53
56
0 ₿
Tình hình là nay thèm dc bú cu quá lười masage hay tin e Kim làm lại liền vác xe qua kiếm ẽm liền mà có nghe anh em nào nói bên hh2 mới có e băng vô làm cũng ok loli Mình lại khoái vì gu Mình loli, hh2 thì đợt Mình có check 1 e bên đó r xinh tươi vkl luôn loli bj cũg ok 100% mà tiếc là k CIA thôi lượn ngang xem sao thấy có 2 e mặt váy công sở đen sơ mi trắng ngồi trong đó dáng loli xinh vl ạ, 2 e đều xinh nha e kia thì mình biết r là e hôm Mình đi ko CIA hỏi tên k trả lời mà làm cũng dc, còn e kế bên ẽm ko biết ai chắc mới cũng xinh lắm mà hình như theo mình cảm nhận là 2 cái Hoa Hồng này, HH1 thì gái k teen nc đứng tuổi có e kim ok nhất sv tốt chu đáo ngoài ra t thâý già nhiều nhưng sv tốt bên HH2 thì ngược lại gái xinh teen chuẩn loli nhìu mà ngược lại thì sv bình thường cũng bj 100% nhưng ko CIA thôi . Nhưng Mình bấm bụng là hnay Mình muốn BJ CIA nên Mình quyết định gạt hh2 qua 1 bên quay về kiếm e Kim .
E kim thì k phải bàn r mọi thứ đều ok đến thái độ cho nên Mình k cần nói gì nhiều về e . Vô lau người liếm láp lít ti r bj, Mình thì bóp vú mò cua bắt óc thoải mái r kéo e lên bú 2 cái vú của e xong 1 hồi đẩy e xún BJ típ e bj phê xâu, Mình ra lâu vì Mình muốn hưởng mà đâu muốn ra sớm dc e cứ bú miệt mài tay mình thì khám phá tùm lum lúc bj dc hồi e kim lấy tay mình để lên đầu ẽm là Mình biết ý e ấy rồi mÌnh vừa lấy tay vừa ấn sâu xuống nó phê vl Mình thấy lâu quá cũng tội e nó nên Mình ấn e càng nhanh hơn và thế là Mình xả hết vào miệng ẽm rồi ẽm ngậm và mút bắn hết r mà e vẫn ngậm 1 hồi và bú típ nữa xong mới chịu buông, Mình ra lâu nhưng e k hề khó chịu gì cả Mình thích nhất e ở chỗ là chu đáo đi nhiều lần lúc nào xong xui e lau chùi xong r còn bảo a về nhà nhớ rữa lại nha . Thế là 1 buổi thư giãn thoải mái và phê . À lần sau Mình sẽ qua hh2 trải nghiệm e xinh khác bên đó ntn r rp lại cho anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: mrlong333

van ba

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/9/17
Chủ đề
0
4
0
38
0 ₿