Em là cô gái ... em LAK ???

Lượt xem: 2,760

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Mùa đông không lạnh bởi SG có đâu, haizzz. Lang thang qua phố đông người, từng cặp tình nhân tay trong tay dạo bước, cười nói…. hixxxx…
Tấp vào quán, gọi 1 ly đen đá ko đường, lắc mạnh rồi nhấm 1 ngụm, ui … lạnh và đắng lòng quớ! Online dạo tin tức, rồi cũng back back, rồi màn hình forum cũ hiện về, tò mò và click, sẵn đá nhan LAK lâu ngày ko chào.
Vô số câu chuyện, đọc đọc và đọc, đọc tới đâu ấm người tới đó rồi nóng nực đến vã mồ hôi. Nốc cạn ly café đắng, tạm biệt mấy bé phục vụ áo xanh, tôi đi tìm EM GÁI L.A.K. Đường đến bên em gần thật gần mà lúc này thấy xa xăm quải ! 1 chút bồi hồi trước cửa rồi cũng tiến lên…
Anh trai quầy tóc gọn gàng chào hỏi và ân cần tư vấn, em zai phục vụ mời nước khoáng, quá gần gũi. Quanh đi ngoảnh lại, hạ bút đóng dấu rồi mon men lên động. Loker 4 mắt dẫn đường, cuối đường dừng lại, unlock cửa động, bật lò nung thép, quay lại với vẻ mặt chân tình “anh zai bảo trọng, em đưa a tới đây là hết sức rồi…”. “Cám ơn em, café nhé, a có gì… thì hốt a ra,hiii”. Bóng locker vụt tắt, chỉ còn mình tênh trong cái động hoa, có lá, có bàn thạch, có nhạc du dương…., lục trí nhớ và hóa thân Adam hiên ngang vô lò nung thép.
10p tôi luyện, thép đã nóng căng, Adam đẩy cửa lò bước ra, vuốt mồ hôi lã chã, đưa mắt dòm cảnh cũ. Bất ngờ ở góc cửa động, ai đó lấp ló. Adam tiến tới nhìn cho rõ, ahhhhhhhhhh. Không phải Eva mà là Em L.A.K. Chào anh, anh chào em! Có vậy mà locker cảnh báo, 1 em gái xinh xắn cơ mà, sao hại Adam được.
“Em có phải là em LAK ko vậy, anh em gì mà trái ngược quá, heee”, “Dạ đúng rồi anh”. Ôi đường mật quá. Em kéo Adam vào góc, lau mồ hôi, rồi kêu ngồi để xoa bóp đầu cho. Ko chống cự, Adam nghe răm rắp. Cảm giác lâng lâng khi được em xoa vai, cổ lên đầu, vòng lại tai. 5p là em kéo đứng lên, dẫn qua ao tẩy trần. Adam ngồi im, mắt nhắm lại cảm thụ dòng nước mát phun từ trên xuống, rồi ấm ấm khi tay em chạm vào cơ thể đang trương lên. Mái tóc bồng ướt át rũ ụp dưới đôi tay mềm mại, toàn thân bất động khi đôi tay đó dò xét 360 độ. Mới có tắm mà nóng thép thì sau nữa chịu sao nổi, locker ko dối Adam!!!
Lên bàn úp mặt, tứ chi 4 nơi, thả hồn theo gió em rít thỏ thẻ bên tai, lòng Adam ấm lại. Mùa đông ko lạnh LAK ơi. Em đấm bóp toàn thân nhỏ bé của Adam đều tăm tắp, nhẹ nhàng đủ phê, khoái nhất là lúc em kê gối thảo dược nóng sau gáy, ấn cái lưng rắc rắc và cào nhẹ cái mông Adam, ko nhích cũng nhích lên, rồi la óe óe. Sau khi dần body Adam mềm, em áp chảo các viên đá nóng, phải nói là xua tan hàn khí độc, khỏe cái lưng, hận là em lấy đá mon men đi dạo cái đùi, xoa xoa em Adam làm Adam khoái, cười hí hí. Em ôm hun pặp pặp, cầm tay em hun nhẹ, lòng lâng lâng…

Ây da, cái gì ngồ ngộ… Thì ra em đang chiêu đãi điệu múa Eva. Từng con sóng trải dài body chữ S của Adam, đỉnh ngọn núi thiêng sắt bén cạ cạ thôi mà nổi da gà, thêm cái lưỡi nhỏ xinh, bờ môi thắm ngọt ngào … ru Adam vào giấc chiêm tình mộng mị. Á, em Adam bị đột kích, nó biểu tình, nó rơi lệ rồiiiiii. Đảo người, ôi em thật tuyệt, dù em hành hạ tụi anh ntn thì tụi anh can tâm tình nguyện, hi sinh ko oán LAK. Em miệt mài áp đảo em Adam, khi Adam ứ ứ thì em vỗ về an ủi, bù đắp quà thiên nhiên và ôm Adam thật chặt.
Tình cảm đong đầy, iu thương trao em bao nhiêu cho đủ, thời gian có dừng lại ? Ta ôm em mà khát vọng trẫy dậy, bao ân ái bung xõa cùng thân thể ngọc ngà của em, mạnh có, nhẹ có, tăng tốc rồi dừng lại….. trong vòng tay em đầy nứt nghẹn. Phào. Em là Nàng Dâu của Adam đây mà…….
Em xinh tươi hút ánh mắt anh,
Em vóc dáng thon thả, căng mọng dư Dâu tây,
Em đi thướt tha anh mải nhìn theo,
Em là em gái L.A.K

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn với bài viết rất thú vị,:)

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

Hino76

Tập Sự
Bé Thích Massage
22/5/18
Chủ đề
0
93
6
33
0 ₿
Em gái LAK... đoán thử là lục muội, số 6 hả các bác ?