Góc tâm sự Em là gà anh chỉ là thóc thôi.

Lượt xem: 784

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Có bác nào mà chắc phải nói là có em nhỏ nào đi massage gặp phải đàn chị kết mình chưa ?
Gu lái máy bay dạo này thịnh hành các bác nhỉ, thấy toàn quên lớn hơn nhiều nhiều. Mà đi massage riết tui cũng bị ghiên vụ thích mấy chị làm. cảm giác an tâm hẳn lên. Vừa kỹ thuật vừa kinh nghiệm, thế một lần quen được 1 chị, rõ ràng lớn hơn nhưng vẫn xưng em, chắc do là khách hàng,nhưng tui bảo thôi cứ kêu tui là em đi tui thích thế, thế mà từ đó cứ em rảnh không vào gặp chị tý nhé, cái đầu tiên mấy đứa bạn bảo nó bào mình ấy, nhưng mà thiệt tình luôn tui đi vào thì chỉ mua đồ ăn rồi vào ăn uống tâm sự xong về, không tip gì cả. Sau đó quen được qly, qly cũng lâu lâu mời vé để đi thì tui cũng chỉ gặp mỗi chị thôi, kg thể gặp người khác, nhưng được thời gian qly cũng không mời vé nữa do qly lúc đầu nghĩ tui đi nhiều sẽ gặp nhiều người, mà đằng này tui gặp 1 à.
Thời gian thấm thoát thoi đưa đưa đẩy thế nào mà tui chả còn kiểm soát được, cứ lao vào lao vào gặp , tuần 1-2 lần rồi thành 3-4 lần. lần 1-2 suất , như bị cuồn lên với chị, sự hấp dẫn, tình cảm khiến tui không thể nào kềm được , quyết chinh phục chị như bao người đàn ông và......... cái kết chắc các bác biết rồi ấy. Tui cũng chỉ là 1 hạt cát trong mắt chị, khi mà chị chỉ khóc 1 lần thôi là tui ra đi mãi mãi.
Kết thúc mọi thứ jo thì tui như mơ hồ, chả muốn quen ai, chỉ đi maxa để cho bù lại những ngày bức bí. Mấy bác có gợi ý chỗ nào mà mấy bé làm theo kiểu tình cảm để tui muốn tìm tý cảm giác xưa với.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Chia buồn. lúc đầu tưởng được chị nuôi chứ keke. Thôi đổi qua gu mấy bé nhỏ nhỏ đi , dù gì dễ chấp nhận.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
không hề, l.o.x chỉ là từng gặp bên 1 trường hợp bên minh tâm thôi. vào đúng ngay bé , bé kể xong l.o.x đứng đậy kéo quần đi về kkkkk.

• Wow
Điểm cảm xúc: Kubisung

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
đúng thành thóc thật. thôi rút ra rồi vẫn còn tốt, chia buồn và hy vọng sẽ có bước đi mới tốt hơn bác nhé.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
rành gì đâu. anh chỉ là thấy mình không đủ khả năng kkkkkk

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
dạo nay thấy vụ này nhiều, nhất là mấy nhóc sửu nhi đi lần đầu hihi

• Haha
Điểm cảm xúc: emlacuaanh

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
trước tui cũng thế , mà may là lần bị kẹt tua nên đi bé khác đúng chân ái, mà bé ấy chân thật quá nên mình thoát được luôn cái ách đầu.