Em là tia nắng chiếu sáng lòng anh

Lượt xem: 5,533

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Chào các anh em, lâu rồi không đi massage nên hôm nay sẵn có vài anh em lâu ngày gặp lại thế là triển khai chương trình massage thư giãn luôn, mình và các anh em phi xe đến Đại Nam quán trong cơn mưa nhẹ lất phất thấm ướt vai áo. Đến nơi trong niềm háo hức mong chờ vì lâu rồi mình mới trở về với massage, thư giãn nhẹ nhàng cơ thể bằng màn xông hơi ướt, khô, ngâm chân, ngâm mình,…. Thật sự là lâu rồi trở lại massage cơ thể cảm thấy nhẹ hẳn

Tắm rửa sạch sẽ ra phòng thư giãn nghỉ ngơi xíu tám chuyện chút với anh em thì lên phòng tận hưởng sự thư giãn tiếp theo. Theo như giới thiệu của thằng bạn thì mình sẽ gặp pé 60 mà nó bảo là xinh lắm và rất nhiệt tình, mình thì cũng lâu rồi mới đi massage nên cũng thoải mái số nào cũng được nên lên phòng phơi trym đợi em thôi hehe. Nằm xíu thì em gõ cửa bước vào kèm nụ cười tươi và câu chào thỏ thẻ, ngắm em sững sờ vài giây vì thực sự em rất teen và rất đẹp, một nét đẹp trẻ trung tràn đầy sức sống và rất sắc sảo cuốn hút, kết hợp body ngon lành cành đào thì thằng em đã lên từ lúc nào không hay

Em mang số khá to: 60

Face xinh và teen cực kì em chấm cũng tầm 7,25 – 7,5 đ

Cao tầm 1m58 – 1m6

Các vòng đều ổn áp, nhiệt tình chiều chuộng

Em làm ca đêm nhưng có nụ cười tỏa nắng chiếu sáng cả lòng anh, mở đầu bằng câu chào hỏi ngọt ngào tiếp đến là màn matxa khỏe đầy đủ xua tan mọi mệt mỏi, em làm khá kỹ từ lưng đến tay chân, xoa đầu, cổ,.. đủ món luôn. Kết thúc màn khỏe khoắn là đến màn sung sướng, e nhẹ nhàng khởi động bằng màn nút ti 1 cách say sưa từ bên này qua bên kia, đầu lưỡi em quấn lấy nó 1 cách nhẹ nhàng nhưng đầy cảm xúc. Tay em thì không ngừng sáo lộng thằng em đã cứng rắn bằng những thủ pháp đầy kích thích. Tay mình không chịu thua cũng matxa ngược lại em từ ngực xuống mông mà matxa đến đâu là mặt em đỏ hây hây và rên ú ớ đến đó, nghe sao mà kick cmn thix thế không biết

Sau 1 hồi chinh chiến, cả 2 đều phê và mình thì tuôn trào những tinh hoa ầm ầm trên tay em. Em ra rửa tay và vào matxa đầu cho mình, phục hồi sức khỏe sau 1 màn chinh chiến đầy nóng bỏng.

thanks anh em đã xem rp nhé

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Quá thơm cho 1 lần thư giãn

• Like
Điểm cảm xúc: Anbao

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
số to ko biết còn chỗ nào to ko huynh đài để tại hạ ghé thăm em đó :cool:

Boydepzai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/1/19
Chủ đề
0
2
0
38
0 ₿

Boydepzai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/1/19
Chủ đề
0
2
0
38
0 ₿
Em ms lân la cbi đi massage.các thánh cho em hỏi ngu tí.BJ mình có cần đeo bao k?e sợ lây bệnh vãi nhái

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Em này còn làm hok bác. Bữa vô 2 lần hỏi đều off...

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Vậy là 60 này nghỉ rồi, bữa mình đi 60 mới khác với bác miêu tả