Cần Thơ Em làm Mìn phê vì Mìn quá dê - 19 FACE 16

Lượt xem: 2,656

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Xin chào toàn thể anh em đồng dzâm , từ ngày Mìn xa anh em Sài Gòn mà buồn quá , nhớ anh em Sài Gòn mà không biết làm gì , thế là đành nhớ về các em KTV để quên đi nỗi buồn vậy :( . Dù hiện tại Cần Thơ có quá nhiều điểm nơi đi massage nhưng với Mìn thì hiện tại Dubai nói về mọi phương diện đều đáp ứng được tất cả nhu cầu của Mìn , thế nên đành phải đến Dubai thôi , sau này có thời gian Mìn sẽ đi check mọi nơi để cho anh em mọi cảm nhận chi tiết và tốt nhất có thể . Không lòng vòng anh như HẢI PHÒNG , thế là sau thời gian ăn uống suy nghĩ tối tầm khoảng 6h hôm qua Mìn đã gọi điện đến trực tiếp CS Dubai Cần Thơ và book ngay em 16 ( vì trước đã có đi ẻm mà ẻm là số mà mình thích nhất ) may mắn bé vừa làm ra tour trước đó không lâu , chưa gì đã thấy may mắn rồi keke ( em sắp được anh thịt hay em ăn thịt anh ) .

Bước vào CS anh em locker cũng như quản lí đã take care khách hàng hơn ( vui vui rồi nha ) . Thế là chuẩn bị lên phòng mà thưởng thụ với em nó thôi , về CSVC DUBAI thì thôi khỏi bản tuyệt vời ông mặt trời , anh em chỉ việc đem ví tiền còn lại thì cứ để @Massage Dubai Cần Thơ lo nhé . Vào phòng rồi cũng xông hơi , phải nói nó đã lắm anh em ơi , phòng xông rộng đủ đê xông 3 người là bình thường ( sướng quá sướng quá ) . ĐIỂM + về 16 hơn những KTV SAI GÒN và các nới khác là em chịu khó vào xông chung với khách hàng , điều này mình thấy rất hiếm , một trải nghiệm mới mẻ lắm , mình ngồi trong phòng em vào ngồi chung để xông mà không biết em có xông hay không mà em cứ nhúng trước con *** ( ôi mé ơi chẳng lẽ anh hiếp em tại đây luôn cho rồi ) . Cũng do trước đó đã gặp nhau rồi nên cả hai cũng khá dễ dàng tâm sự , gặp em lần này là lần thứ 3 mà Mìn thấy em nó càng ngon ra thì phải , nhìn là chỉ muốn ăn thịt thôi anh em uiii , mà ăn từ từ nha , ăn nhanh là ra nhanh á ^_^ B44 . Xông được 10p xông hơi rồi chuyển qua xông khô mọi giai đoạn là một bước để cùng em lên đỉnh , nghe tiếng nước chảy , nghe nhạc du dương của ( LỆ QUYÊN) mà thôi chỉ muốn ngủ với ẻm ở đây thôi ra ngoài làm ****** chi cho mệt ? =)) .
Vào phòng xông ra ngoài được em lau cho mà nó mát cả người cảm giác như mọi mệt nhọc trong cuộc sống này gần như tan biến ( ANH ĐÃ YÊU EM RỒI NGƯỜI HỠI ....... ) thế là chém gió với nhau lên bờ xuống ruộng tiếp , chém tới nỗi mà không biết đang chém về gì luôn á anh em . Thôi chém vậy đủ rồi vào việc chính thôi , em mời mình vào tắm thôi vì mô khôi cũng đã hết . Em tắm phải nói là khá ưng ý mình , tắm vừa kĩ , gội đầu em có kỹ thuật tay nên pha cùng ít dầu gội cùng với tay của em tao ra một pha rất là a a a ( sướng thế nào thì vào mà cảm nhận hộ Mìn nhé anh em B47 ) . Thế là đôi mắt chạm nhau em cũng hiểu ý mình , em nhẹ nhàng skill từ từ để kích thích mình từng bước , từng bước ( ôi mẹ ơi con đang bị ăn thịt mà biết là vậy nên không làm gì được =)) ) . Thế là cái tay mình nhẹ nhàng chạm vào cặp bưởi của bé ( ôi *** nó phê như con dê ) cặp bưởi nó hồng hào mà nó to , cái này mà ngồi bú ngày bú thay sữa cũng được . Em nhẹ nhàng dùng cái lưỡi mà mút thằng em của mình từng bước nhè nhè ( hoàn toàn dùng BJ ) , nhìn em BJ mà không biết làm gì ngoài cái tay mò qua cho em để em phê cùng mình . Cảm giác 5p ngồi trong bồn mà không khác gì như 5 phút đang trên đỉnh anh em ạ . Nhìn em BJ cũng mỏi cổ thế là thôi lên giường đi để coi ( anh thịt em hay em thịt anh ) ^_^ .

Nhận xét của Mìn về KTV 16 như sau
V1 : Gần như đẹp như Dubai ( bóp vừa thôi nha anh em :3 )
V2 : Eo con kiến ( nhìn là ... )
V3 : Cặp ass này nó đều đặn mà nảy lắm anh em ơi
V4 : Mlem Mlem Mlem

Do cơn máu dê hay do quá phê thôi kêu em massge mệt trước hay vì khỏe ( chứ đợi em massage khỏe xong tới mệt chắc a chết vì cơn **** ) . Em nhìn dùng cái lưỡi của mình hôn từ dưới lên trên của Mìn ôi ôi ôi em ơi được rồi lên nữa là chỉ có *** thôi nha , mà êm lên luôn thế là môi chạm môi , mắt chạm mắt , cả hai hôn nhau như người tình trăm năm , đã hôn nhiều em nhưng nay cảm giác nó đặc biệt rất nhiều , có lẽ cảm xúc với em đã lên tới chạm đỉnh hay do anh đã quá yêu em ? . Thế rồi em nhẹ nhàng hôn xuống cậu bé và từng bước hôn và hôn hôn , đến đây mình chỉ biết nằm em mà thưởng thụ , mình cũng kha thích 69 nhưng nhiêu đó là quá đủ rồi , sau thời gian cùng em nâng niu cùng nhau lên đỉnh rồi cũng như phải bao anh em out trong sung sướng CIA của em , phải nói là skill của em đã chinh phục mình hoàn toàn . Chỉ có thể nói ra về mà lòng còn xao xuyến , dù mình sử dụng on2 nhưng cái cái giảm của out 1 lần của em thôi cũng đã làm anh mãn nguyện . ( mình có thể viết nhiều hơn nhưng nếu anh em thật sự muốn lên đỉnh thì nên vào trải nghiệm sẽ sướng hơn nữa B48 . Mình sẽ viết tiếp về 16 thêm 1 bài nữa nhưng là trải nghiệm khác về lần gặp kế tiếp .

Tic : Cơ sở Dubai mời ( Em xin chân thành cảm ơn cơ sở )
Tip : 1 tr ***

Bài viết của Mìn đến đây là xin hết , cảm ơn tất cả anh em đã dành thời gian ra đọc bài , mọi ý kiến Mìn đều được trận trọng , và ghi nhận tình cảm của anh em !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Định mệnh @Mr Mìn e phá nát từ saigon xuống cần thơ mà sơ hở là e nói e về quê treo trym, a còn tin e dc k đây

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,122
641
0 ₿
Có vẻ Mìn bị phê lạc lõng nhỉ,kkkk. Ghi nhầm thì vô xl 19 đi nào

• Haha

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,122
641
0 ₿
Nhầm thiệt hay cố tình B32

• Haha

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
427
410
0 ₿
cám ơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ, chúc mừng anh gặp lại nàng thơ của lòng mình

• Like