HTGD Em Linh tiệm Quỳnh Ngân massage thái và thư giãn cực phê

Lượt xem: 8,665

Namlong79

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/4/23
Chủ đề
1
6
4
Quận 10
0 ₿
Nay rảnh rỗi đi chơi, hỏi thằng bạn có kèo nào hay hay ko, thì nó nói qua bên Quỳnh Hương q10, có bé Linh mới vô làm ngon lắm. Nên quyết định sang thử coi sao.
Nói thiệt lần đầu đi tiệm Quỳnh Hương này luôn. Hơi bất ngờ vì giá vé rất ổn, vé thường 150k. Còn trọn gói combo massage Thái + thư giãn là 700k (đã bao gồm tip). Nói chung là khá okela.
Tới nơi thấy cỡ sở cũng sạch sẽ ok. Nói cho em Linh lên phục vụ, thì 5p sau có liền. E này xinh, dễ thương, hay cười, nói chuyện có duyên, dáng ngon. Tay nghề massage cũng rất ok, làm thái rất tốt, khỏe cả người. Làm thoải mái và có tâm nha ae, chứ ko như mấy em khác đấm đấm xoa xoa vài cái r nói thư giãn. E này làm đúng bài bản, chuyên nghiệp.
Lúc thư giãn bé cũng rất thoải mái. Kỹ năng đỉnh, hợp tác tốt.
Quá đã ra về trong sung sướng. Anh em qua bên này thì đi em Linh này ok nha. Sẽ còn gặp lại em

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
44
623
616
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Tiêu đề là Quỳnh Ngân, trong bài là Quỳnh Hương
tóm lại bác đi cơ sở nào thế

• Haha
Điểm cảm xúc: cuonghoib6 and Đi Tàn Tàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
27
1,255
830
41
1 ₿
Lườm rau gắp thịt, tiêu đề 1 tên, bài viết 1 tên. Không có địa chỉ, chủ thớt chơi chiêu độc đấy.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
16
102
71
44
0 ₿
Rồi làm tốt là có gì vậy bác. vé tip 700k bao phút với có phòng để vs kg bác.

ken kèo

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
0
24
5
123465
0 ₿
có tắm lại nhé bác , nhưng phòng tắm cũng là nvs , vào sà phòng r tắm vòi sen thôi . service thì vé 700k là trường Nuru xog thư giản , vì chỉ có Nuru thôi nên làm đầy đủ V1 , V3 , V4 luôn , nếu bác muốn an toàn nên mang bao sẵn , khi e nó trường v4 thì mặc vào =))

• Like
Điểm cảm xúc: Quốc Dũng

nguyenvanti

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/9/21
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
ai đã check như bác này kể ko?