Em Mi - số 12 Massage Hương Mê 2

Lượt xem: 25,007

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Lâu rồi không thấy ai chuột bạch nên nay mình làm 1 chuyến xem sao!
Csvc nay có sửa sang lại đôi chút!
Đào thì mình đi random thôi vì muốn thử vận may! Mua vé xong đi lên thì gặp 1 em vừa dẫn khách ra, lướt qua coi bộ cũng được ah nha! Thôi kêu locker kêu bé đó cho mình luôn cho chắc kkk

Tua nhanh qua quá trình xông hơi, tắm táp mình lên cho bé mass khoẻ.
Sau mass khoẻ thì bé nói lí nhí trong miệng là : Ở đây có mass kiểu tình nhân , a có làm k ạ?
Đây là điểm mình thấy rất đặc biệt, mặt e khá buồn. Mình buồn đi mass gặp mà nãy thấy e buồn hơn nên kêu e phần cũng tò mò

E bảo mình nằm xấp lại và bắt đầu đi Thái, mình cũnh k cảm nhận dc gì nhiều. Lật lên thì woa, ngực e khá đẹp. Ti nhỏ và hồng hiếm khi mình gặp. Da bé mịn! Face xinh! Dáng cao ráo. (Trùng số 12 vs em Nhi cũ!)

Về phần kĩ thuật thì chắc do e nó ngại và kiểu khá ngượng ép. Mình k đánh giá cao. Thôi cũng tập trung cho xong vì mình đi bé này vì thấy bé cũng tội tội sao á.

Bé nói chuyện và mời khách rất lịch sự. Mỗi lần hỏi hay yêu cầu mình làm gì thì bé đều đưa tay hướng dẫn. Hỏi ra mới biết ngày xưa bé làm tiếp tân ở đâu ngoài Bắc!

Bé nói làm ở đây dc 5 tháng rồi. Nhưng mình thấy chắc bé mới làm thôi.vì bé còn non kém và lúc làm thấy kiểu ngượng ép vì hoàn cảnh nên ráng làm!

Bé nói bị mấy ng môi giới dẫn vào đây. Vào đây mới biết phải làm mấy vụ này. Do thiếu nợ mấy ng đó nên phải ráng làm.

Mình k biết bé nói đúng sự thật hay k, nhưng tiếp xúc thấy bé k phù hợp vs cv này, bé nên làm cv khác tôt hơn . Nếu a e nào có đi thì yêu cầu bé và kiểm tra lại xem đúng k nhé! Coi như ủng hộ e nó , nếu tiếp xúc thấy những gì bé kể với mình là thật thì có điều kiện cứ giúp e nó thoát ra sớm để làm cv khác!

Thank các bác!

Lysamtanhaccs4

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/8/18
Chủ đề
0
13
3
41
0 ₿
Mình cũng mới đi e này kỹ thuật thì mat gần và xa rất kém dc cai face de thương da trắng ti hồng và nhỏ zu thì dạng quýt ah

ThanhLong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/3/19
Chủ đề
2
13
10
24
0 ₿
Ở trong HM2 này hầu như em nào cũng nợ tiền gối đầu hết hay sao đó bác bữa trưoc mình đi e kia cũng nói vậy

• Like
Điểm cảm xúc: cuoctinhdaqua20072010

Thichsochim

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/4/19
Chủ đề
0
5
3
28
0 ₿
Em sẽ đến để ủng hộ và tìm hiểu về em ấy cám ơn bác đã chia sẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive

Thichsochim

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/4/19
Chủ đề
0
5
3
28
0 ₿
địa chỉ cơ sở này ở đâu Bác cho e xin với

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Các bác hỏi địa chỉ Hm 2 thì lên google tìm nha. Gần trường dạy lái xe Dĩ An ak. Tới ngã tư quẹo phải là thấy hoặc đi từ xa cũng thấy bảng hiệu rồi.
Hoa lá cành ai trải nghiệm rồi và rổ giá thế nào xin thông tin thêm cho a e biết với !
Thank

cuoctinhdaqua20072010

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/2/19
Chủ đề
0
19
6
38
0 ₿
Hoa lá cành có cơ sở gần giày da thái bình, cách đây vài năm tôi đi siêu chán luôn, nhân viên có vài em mà toàn cá mập, cá sấu chúa k à

• Like
Điểm cảm xúc: maiyeuem