Em mới check massage Đ.Khánh lúc 8h40pm

Lượt xem: 14,738

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anhero12

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/3/14
Chủ đề
3
11
5
0 ₿
Tình hình là em đi phòng VIP nói chung tổng thiệt hại 550k mà còn bực + nãn. Từ giờ ko bao giờ đi cái Đ.Khánh này ảo vãi.
Gặp thằng loker tip ngay cho 50k vậy mà kêu 2 lần ra cả giống người toàn cái thứ gì đâu ko.
Đã vậy còn đòi tiền tip thêm vãi đéo thèm nói chuyện.
Mọi người có đi thì né cái con 18 ra, vậy mà nó còn đòi giới thiệu 3 số: 7, 25, 35. Toàn là đẹp đặc biệt là số 7.
Ko biết tin nổi ko ai đi thì đi chứ em sợ cái Đồng Khánh rồi. Thà bỏ nhiều tiền ko tiếc mà đi kiểu nảy bực thêm.
Đang muốn thử thể loại HTGD ai có nhã hứng ko???

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
chia buồn,chỗ này cùi pắp lắm,bj thì đi tân thủ dô hay hạnh long ngon hơn

bestboy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/3/14
Chủ đề
1
7
0
0 ₿

Tân Thủ Đô bác có em nào ngon ko share số em với :D

Strom996

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/10/13
Chủ đề
2
144
56
0 ₿
xui cho bạn gặp toàn số k đẹp mà lại đi vip , ở dk đi thường ok rồi ,đừng có bo sớm cho pv ,xong hay bo nếu thấy hài lòng

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿

Anh da cảnh báo chú e ve Dong Khanh nay roi va cung khuyen chu e dung bao gio di vip ở những chỗ lạ, gio chu e da thay lời canh bao cua a dung ko?
Sẵn tiện xin chỉ ra điều dại dột mà chu e mắc phải, đó là đại kỵ khi di matxa:
Tip locker ma den 50k! Quá hào phóng nhưng kieu nay la đốt tiền vô ích.
Bây giờ rổ giá chung cho locker chỉ là 10-20k thôi! Và ko bao gio tip cho locker ngay khi mới vào, ma chỉ nên tip cho locker sau khi da matxa xong xuôi, thay đồ chuan bi ve thôi. Vi bay gio locker rất cáo già, nhan tip xong nhung toàn cho mình gap cá sấu, chu ko đưa ktv chat luong cho minh dau, bay gio rat hiem locker điều ktv chat luong phuc vu cho khách mới lan dau tien den matxa

• Like
Điểm cảm xúc: audir8q

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
mấy thằng locker cũng ăn tiền mấy em loun. Nên cũng que vốn. Nó kêu theo thu tự thôi trừ ra êu cầu

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Đồng Khánh củ chuối lắm vậy mà bak chủ thớt còn đi vip nữa uổng tiền quá

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Mấy cái ĐỒNG khánh ,đông kinh củ chuối thấy mồ bác đi vip làm gì,để tiền đi vip bên Mmt hay mt sướng hơn.

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Chắc bạn ấy là học sinh mới, trong túi có cái vé mời vip giảm 50% đi ngông vào bị bọn nó chụp bao bố. Mình bị 1 lần khi bước vào chưa nói gì hết con tiếp tân dẫn mình lên phòng Vip rồi, cũng may mình cứng nếu ko là giống chủ thớt bị hố hàng.

massage200k

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/11/13
Chủ đề
1
19
0
0 ₿
Thường thi mới vào chúng nó se dẫn ae lên Vip ngay, nhung cho này tuyet doi ko nen di Vip, chẳng có gi hay ho mà còn tốn tiền nữa

bbsc005

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/14
Chủ đề
1
3
0
0 ₿

Tình hình là mình cũg gặp tình huống giống bak ở Tây Nguyên.... Nếu bak có thôg tin gì về htgd thì cho e tham với :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.