Cần Thơ Em My "nai tơ" của Kizz

Lượt xem: 4,229

TrưởngLão

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/6/22
Chủ đề
1
5
8
0 ₿
Chả là sáng nay hổng có gì làm, uống vội ly cf, lướt nhẹ qua cái ***, lướt tới lướt lui cuối cùng nhắn cho quản lý của Kizz. Hỏi ổng có bé nào êm êm, mới lớn k? Ổng nói có, thế là chốt kèo.
Nội thất massage kizz thì khỏi bàn rồi, mình vô lựa vé Thái, quản lý nói bé nó còn mới nên có gì sơ suất thì thông cảm e nó. Thế là lên phòng xông hơi tầm 10p thì bé vô tới. Chưa gì hết ẽm đã cởi đồ rồi. Ui mẹ ơi, tui phải hỏi tới hỏi lui mấy lần là em nó đủ tuổi chưa
Đánh giá sơ bộ về em gái mình dây
Face: coi được 8đ
V1 hệ cam, núm hồng 9đ
V2 thon gọn 8đ
V3 tương đối vs v2 8đ
V4 khỏi bàn cãi, mới lớn, nước nôi ngon lành 10đ

Vô em nó cũng nói em mới vô, có gì a chỉ em nheee. Thế là e nó mở nước hai đứa tắm, em nó nói chưa từng làm massage thái nên đợi a quản lý nhắn tin chỉ. Moá cười ngất ngây
Xong em nó còn nói: " hổng ấy a thương em, a làm vé thường đi nha" cười tiếp tập 2
Thế là nói em nó rồi rồi, em muốn làm gì cũng được. Chiều em hết. Rồi, em nó cho tui đi vé thường luôn
Đấm bóp vài cái. E nó qua thư giản. Mé... Nhìn gái mới lớn chịu không nói. Vồ tới gói xôi của em nó. Ti hồng thích cực. Sờ xuống tới dưới. Uớt mịa nó cái tay. Tui nói ẽm chưa gì hết ướt dữ dị. ẽm nói ngta con gái mới lớn
Gòy xong... Chết dí tui..
Vờn nhau một hồi thì chuyện gì đến cũng đến... Rùng mình phát rồi đi tắm.
Xuống dưới quản lý gửi lại tiền vì làm vé thường. Tui cũng tip lại cho ae một ít. Nói gì thì cũng cảm ơn bác quản lý cho e trải nghiệm đúng chất em nai tơ chánh hiệu.
Tổng thiệt hại một lần rùng mình:
Tic 300k (đã giảm giá 200k)
Tip 500k

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
505
286
Cần Thơ
0 ₿
Bữa t vô dc 1 e duy nhất k xoay tua dc nhưng k báo vô như má t vậy vô tắm như tắm chó đỏ cả mắt, 2 đứa mặt như đưa đám từ đầu buổi tới cuối buổi, k đổi được cắn răn hj xong về chưa bao giờ đi ms mà ôm tức như vậy
Dc qly vs nv nhiệt tình còn dv thì quá tệ t đi vé 800

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Thiếu thợ chắc mượn của cơ sở khác. Kkk

vincilee18

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
8
31
36
0 ₿
Bữa tui cũng check thử giống bác, tui đi lúc 2h chiều vô thì chỉ có 2 KTV làm thôi. Tui chọn vé Thái nhưng a qly nói bạn KTV mới chưa ổn nên tui ngồi đợi bé Tờ linh. Tui chỉ k ưng ý chuyện KTV vào phòng lâu thôi, còn bác muốn KTV nhiều thì đi chiều tối trở đi nha nghe nói chiều tối mấy bé KTV khác học nghề xong mới tới làm.

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
505
286
Cần Thơ
0 ₿
Vậy thì dẹp bà nó đi t đi 3h đéo có ai ngoài máy bay nhìn như má t thêm cái bụng một nùi lipit nữa k có 1 ai để đổi luôn, cơ sở lớn mà còn đợi chìu tối làm như quán cf quán cóc không bằng vé 500 800 chứ ít đâu, mấy chỗ khác lúc nào số nv cũng hơn 50% cả k có chỗ nào mà mở ra chỉ có 1 mb mà k báo cho khách j cả lên tới phòng r năn nỉ ỉ oi t thấy như gài t vậy

TrưởngLão

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/6/22
Chủ đề
1
5
8
0 ₿
Mai mốt bác gọi trước í.

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
505
286
Cần Thơ
0 ₿
Vkl gọi trước là khi bác muốn book ktv trước hoặc có yêu cầu đặc biệt chứ b thấy massa nào mở cửa mà CHỈ CÓ 1 KTV không? Chưa kể t đã báo trước giờ qua luôn chứ k phải đi đại nữa
Lỡ khách vãng lai cũng phải tìm cho dc sđt để gọi nếu k thì phải hốt mb à nói vậy sao dc t đi nhìu chỗ chả có chỗ nào như v cả ít nhất cũng 3ktv còn này là có 1 chứ k phải mấy e kia kẹt nữa

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

hoang148

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/22
Chủ đề
2
38
8
0 ₿
Cho xin tên bé này chủ thớt ơi. Tui cũng thích nai tơ