Bình Tân Em nhân viên quá chim ưng

Lượt xem: 1,182

Cươngvu6628

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/4/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Thân gửi chúng mày
Tao là thằng chuyên nằm vùng trong các trang web từ xamvn đến trang này. Nhưng hôm nay tao phải lập nick để chia sẻ với chúng mày về bưởi đi chơi của tao
Tao mới vào sài Gòn được 2 hôm để đi chơi thì tối nay đang loay hoay đi tìm dubai định Tân. Thì thấy quán đóng cửa thế là tao chui vào quán bên cạnh hình như là thiện Quang j đấy
Mới vào gặp lễ Tân hỏi giá thì 800k bao gồm matxa nóng lạnh tắm tiên ra 1 lần. Tao tặc lưỡi thử xem sao
Khi lên phòng tao có cho thằng dẫn tao lên 100k bảo gọi cho bé nào xinh xinh
Giờ là phần hay
Tao xông hơi 5p thì có 1 bé vào dáng nhỏ nhắn trắng trẻo ngồi trên giường đợi thế là tao xông hơi qua loa rồi ra luôn. Phải nói nhìn bé cuốn hút ngay từ đầu dáng người nhỏ nhắn. Nói chuyện nhỏ nhẹ xong bé bảo ảnh vào bồn em tắm cho. Bé kì cọ từ trên xuống dưới gội đầu. Kì cọ thằng nhỏ. Bàn tay thon dài trắng ngần tao nhìn là cứng mẹ noa rồi.
Xong bé bảo a lên giường e matxa cho. Trời ơi nói chứ người yêu của tau cũng ko đc nhẹ nhàng như vậy. Mát xa khỏe và nóng lạnh xong là. Phần gay cấn
Bé đưa chiếc lưỡi lên khắp người phải nói đi đến đâu gái ốc nổi đến đó
Xong bé mút nhè nhẹ thằng nhỏ. Phải nói nó sướng thật. Khi đang mút bé lại lấy tay tao đặt lên ngực nắn bóp nhè nhẹ.
Tao thèm quá lấy tay sờ xuống dưới thì thật vai. Lol nước nôi ướt tay. Tau day hột le bé cứ giật mình thon thót. Tau ko biết bé nó có giả vờ ko nhưng tau tin nước noi là thật
Thế là tau chỉ 10p là lên đường bắn thẳng vào mồm. Xong em nó còn mút mấy cái đéo chịu đc nữa cơ. Phải nói chưa thấy bé nào yêu nghề như vậy.
Xong việc 2 ae nằm chém gió xíu
Thế đéo nào thằng nhỏ lại tự nhiên cũng cứng Lên đòi hóng
Thế là lại tập 2 lần này bé nó tư thế 69 luôn. Úp hẳn vào mặt tao luôn. Thề tau ko biết thằng nào có bảo bẩn ko. Nhưng theo tau thì quả đấy cứ như jav mà nước bé này ko mùi j hết nên tau cũng nhắm mặt lại mà liếm với mút. Thế là xong lần 2 với tư thế doggy
Tổng quát hết 1tr4 2 lần (800k vé. 500k lần 2 với 100k cho thằng book em nó)
Bé này tên là đoan
V1 mặt đẹp teen dáng đẹp điểm cộng thêm cái quần silip có thắt nơ nhìn là muốn xé toạc mẹ nó tồi
V2 vú hệ cam vừa tay. Tí hồng
V3 tròn nhưng ko to
V4 đẹp lông tự nhiên rất mềm. Nước thì khỏi bàn mang về uống giải khát
Chốt cuộc đời
Chưa gặp em nào mà tau ưng như vậy