Cần Thơ Em sinh viên 2k5 cập bến Dubai

Lượt xem: 3,415

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
43
526
297
Cần Thơ
0 ₿
Số là bé mang số 24 mới vào nghề sẵn có 3 bích nên qua trải nghiệm review cho ae
Phòng ốc vẫn rất đẹp do có book trước nên qua là có phòng mở sẵn ngay, vừa vào cỡi được cái quần là em vô với bộ cosplay nữ sinh kkk mà ngoài em cũng là sinh viên năm nhất mới 2k5 nha.
Em chủ động vào xông hơi chung ngồi lên đùi mà cảm nhận được làn da non tơ rồi,thân hình tròn 18 tuổi phải công nhận quá mượt, bé kiểu còn ngại ngại nên mình trao em vài đường cháo lưỡi cho em đỡ ngại ,được lúc mình ra ngoài vì hơi nóng em cũng lau mình rồi đi tắm.
Ra giường do bé lần đầu đi làm nên massa khoẻ chưa rành lắm nhưng biết nghe lời cần mạnh nhẹ ae cứ nói bé sẽ làm.
Massa mệt thân hình mới lớn thêm ngực mới nhú mà trườn nuru thì hết bài , đảm bảo ae gu lolu chết mê, xong em cũng đi lưởi từ chân lên cổ, em làm từ tốn trườn rất kỹ luôn em rất hiền kêu gì làm đó, thích nhất là cười mĩm chi kiểu ngại ngại á.
Xong đến đoạn mệt sờ bím em lúc nào cũng có nước đúng là gái mới lớn, tranh thủ chuyển sang thế 69 em cũng đá bi lau côtt thằng em, được một lúc cũng đầu hàng bắn hết vào miếng bé,
Xong tắm rửa ngồi nói chuyện hôn bé tí rồi ra về
Bé 24 vừa tron 18 tuổi
V1 hệ cam đẹp
V2 thon thả lol
v3 vừa đủ xài
V4 mới lớn lúc nào sờ cũng ướt
Tic onsen
Tip =tic
Hẹn gặp lại ae khi nào có 3 bích sẽ ghé trải nghiệm mấy bé mới cho ae

• Like
Điểm cảm xúc: Huydang

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Nước nôi lênh láng. 18 tuổi mới chịu à nhe. Nước này chắc chưa ngọt lắm. Đợi vài bửa mới ngọt dử kkk

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
71
14
0 ₿
nghe bác diễn tả phê ghia rảnh đi trải nghiểm thử bé 24 liền