em số 03 Việt Thái 2, RG, KG

Lượt xem: 10,147

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Tiếp tục công việc check và rp cho các bác!
Lần này mình mình gặp dc e số 3...nhìn chung em này cũng khá già dặn vì làm hơn 1 năm rùi mà
vào thì cũng như mọi khi...matxa đủ bài sau đó thì thư giãn mà ngộ nha lúc em hỏi thư giãn ko anh cái mình gật đầu...em hỏi tay hay miệng mình nói cái nào cũng dc....e nói "a thích cái nào thì e làm cái đó" mình nói thích cả e pó tay lun :v ... cái em thẹn thùng (thật nha) chỉ vô vào miệng em "vậy miệng nha" trùi ui nhìn nó cute gì đâu á :D :D :D nhìn xao xuyến xung liền...sau khi lấy khăn lạnh lau thằng nhỏ thì e vào....
em này phải nói lâu năm có khác BJ phê lồi lun từ trên xuống dưới tút tùn tụt, đá bi chịu ko nổi lun...tay chân mình thì cũng hoạt động hết công suất....thế là sau 10 phút out trong tê tái...
túm tắt :
em tên Phượng, 25t, quê cà mau (em có rủ mình về Cà Mau dẫn hòn chơi, rùi tìm búp cho mình nữa chứ, haha, hẹn em 1 ngày xuống Cà Mau ra hòn chơi...hòn nào cũng chơi tút :p)
Face 6.5/10
V1 vừa tay, bóp đã
V2: ko mỡ, có eo đẹp
V3: bóp cũng đã
V4: good
em này cũng là đi cho biết ko có nhìu chiêu trò, ưu điểm BJ rất feeling
RP đến đây xin hết....đoàn kết và quyết thắng

langtutheo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/14
Chủ đề
1
6
0
0 ₿

di vay hao ton bao nhieu z bac???,o duoi gach gia massage nao gia cung vay het ho???cho mjnh xjn gja cu the duoc khong bac???

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
tuỳ chỗ mà giá khác nhau nhưng nhìn chung thì giá tầm 70k - 80k, HJ = 100k, BJ = 200k