Em số 10 ngọt nước ở PA

Lượt xem: 3,055

Pikachu657

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/19
Chủ đề
4
100
128
34
0 ₿
Chào tấc cả ae diễn đàn hnay trưa ngồi không quẫn qa xin code bác @Lục A Ka và đc inb sau 30’ vì trưa có việc bận nên chiều tối mới đi:D nhận đc KTV 31 nhưng hnay e nghỉ nên bóc e số 10..

Vô phòng xông đc 15’ thì e vào đột nhiên e mở phòng xông ra làm pika hết hồn tưởng gì thì e đưa cái khăn;) cái pika chạy ra luon trong lúc chờ xả bồn nước pika và e ngồi nói chuyện thì biêt e quê cần thơ gạo trắng nước trong....

Sau khi tắm xong thì lên giường bắt đầu mát khoẻ vì mệt qa nên hnay pika mát khoẻ trước khác vs cái style ngược đời như mọi ngày là mát mệt trước.

Mx khoẻ: e đấm đủ lực và tốt có dậm lưng nhưng e hơi cao nên đạp hơi mạnh chút:p sau đó năm ngửa lại và đám bóp tay chân nhưng bóp tay chân e làm hơi lâu luôn vì vừa ngoiif bóp vừa nói chuyện đủ thứ nhất là khi nghe e kể chuyện ma mà rùng mình mấy bác đi e này bảo e kể chuyện ma thử xem thik lắm

Rồi phần hấp dẫn nhấte cũng tới đi du lịch bên thái: e dùng cặp gò bồng đảo của mình lướt hết người chủ pika sướng lắm mặc dù v1 e hơi nhỏ liếm lỗ tai nưax , rồi e kiu pika nằm ngửa dậy rồi đi từ đàu đến chân và ngậm nước pika nhỏ cho ngộp nước :) rồi cũng out trong hạnh phúc.
V1: điểm yếu
V2 : hơi pilit chút
V3: chuẩn vs dáng
V4 : ko khám phá
Tic: bác lục lo
Tip: 5xi

Pikachu657

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/19
Chủ đề
4
100
128
34
0 ₿
Số 10 làm đã lắm các bác oi, e vừa làm vừa kể chuyện ma nghe rùng mình lắm, ae nào thích nghe chuyện ma của bác ng ngọc ngạn thì đi thử e này...

• Like
Điểm cảm xúc: Anh mê gái

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Bên đó Mười mới chỉ đi bé 18, 52 à vì chỗ này xa quá nên lười đến