em số 38 quá chán

Lượt xem: 3,713

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Mình đi em nó 2 lần rồi,ko biết mình với nó có duyên gì ko,lần thứ 1 nghe quảng cáo em nó good quá nên vào thử,vào xong cũng thấy bình thường nên lần sau ko gọi em nó nữa
Lần 2 mình quên mất là em nó số 2,cũng nghe quảng cáo số 2 good quá nên vào gọi,thì ra lại là em nó,thôi kệ matxa đại,làm biếng đổi
lần 3 mình yêu cầu 38,lại gặp em nó nữa,wtf:huh:..... thì ra em nó nghỉ 3 tháng xong vào làm lại lấy số 38,đúng là oan gia ngõ hẹp
Về thái độ thì em nó matxa mà ko chìu khách,thái độ thì nhát gừng,dù mình cũng ko đòi hỏi quá đáng,ko hề đòi sờ bím hay gì cả,nói chung là thái độ của em làm khách rất khó chịu,hỏi thì lúc trả lời lúc ko
Ngực thì bình thường mình ko có bình luận gì
Kỹ thuật matxa và hj mình cho total 5/10 ko có gì đặc biệt
Nói chung bác nào đi nên tránh em này,thật sự thái độ và cách nói chuyện của em làm mình rất khó chịu,ko hiểu sao gặp em hoài
Mình có quen anh bạn quản lý trong này,sau lần thứ 3 mình tính nói anh bạn chấn chỉnh em nó nhưng nghĩ lại làm vậy cũng chẳng được gì,mình lại gieo thêm tội nghiệp nên thôi
Report đến đây xin hết: bác nào mún biết khó chịu ra sao thì vào thử

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
kakaka ... thôi duyên trời đã định ... cố gắng cưa em nó về làm phòng nhì luôn đi anh ....

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Bak chu thot co duyen voi em 38 qua nhi, thoi bak tuyen em no lam gau luon di

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.