em số 46

Lượt xem: 7,282

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Vào festival yêu cầu 1 loạt em ko có,đi random đại lụm được em này
Em nó còn teen sinh nam 95,mới vào làm fes được vài ngày,trước đó thì làm mấy chỗ khác
Matxa: 6/10 cũng gọi là biết matxa
HJ: 8/10 kiến bò quanh mông, có se đầu trym,tạo cảm giác ngứa ngáy nhột nhoạt,lưỡi em nhọn nên liếm ngực,thọc sâu vào liếm lỗ tai tạo cảm giác phê khó tả( vì trước đó mình đi công tác 1 vùng miền núi nên bị tồn đã 15 ngày)
Khuôn mặt có 2 răng khểnh,2 lún đồng tiền,2 con mắt cho 6.5/10
Thái độ phục vụ vui vẻ,hay giỡn hớt,chống chỉ định cho bác nào thanh niên nghiêm túc
Ngực vừa tay,tuy ko còn săn như gái mới lớn nhưng là ngực thật,ko phải bơm như các em khác nên em đánh giá cao việc này
Mông thì căng tròn quá đã,bóp sướng tê trym
Total: 1 em đáng check,có thể sẽ gặp lại mỗi khi cuộc đời tẻ nhạt,cần 1 em vui vẻ:D
Bonus: đi chung với thèng bạn nó yêu cầu em số 1,cũng như những lần trước em nó lại có thằng cha nào vào yêu cầu nằm mấy suất( câu này nghe quen),thằng bạn không nói gì bèn lẳng lặng poa cho chú chỗ giữ đồ 20k,sau đó lên phòng thư giãn poa cho chú phục vụ 20k nữa và yêu cầu lại em số 1, thế là team phòng thư giãn bèn nhấc phone call xuống cho team phục vụ,sau khi thực hiện 1 đường chuyền 1 chạm giữa 2 team thì team thư giãn tới báo là chờ em số 1 chỉ 10 phút nữa( đây là chiêu cho bác nào muốn gặp em số 1 nhé,bỏ ra thêm 40 lượng nữa hohoho)

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Bác Hakanyakin đi công tác miền núi sao ko thử masage miền núi luôn, về làm bài kí sự phố núi, như kí sự miền Tây của bác Jimmy :D

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
thanks bác chủ thớt report nhiệt tình, nếu vậy thì đáng để check thử. ah cho e hỏi tic ở đây là nhiêu vậy bác

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿

46 gần 47 đó, bác check giùm em 47 luôn, cũng là 1 số hot trong Fes đó.

smilemoon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/10/13
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Em 46 này good đó , tuy tướng hơi hơi múp nhưng nhìn chung là ngon và chịu quậy , móc lốp , vá săm , cháo lưỡi đủ hết . Hôm trước kích thích điểm G em nó ra luôn 2 chân giật giật nhìn phê vãi ... Ngực thật đẹp núm hồng ti nhỏ nút đã luôn . Nói chung 1 số đáng check . Em 10 là bạn của 46 cũng good lắm body thì đẹp hơn 46

Vega

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/1/13
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Cám ơn bác đã report. Cho mình hỏi hai e 10 và 46 làm ca mấy giờ vậy bác?

smilemoon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/10/13
Chủ đề
0
7
0
0 ₿

Đâu phải thọc thọc ngoái ngoái là em nó ra đâu , phải có cảm xúc và phải biết cách làm cho em nó ra chứ . 2 em này đều làm ca 10 giờ sáng . Hiện tại 2 em xin off về quê rồi . Chắc cuối tuần lên làm lại

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿

Trình bác cao rồi, hôm nào cho congngu thỉnh giáo với

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

hom no minh chi mat 20K thoi van dc em so 1, vao luc 8g toi order mot phat co luon.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.