Em số 49, 1 số nên check. Miss Nga

Lượt xem: 10,322

Lạc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/6/16
Chủ đề
1
9
1
34
0 ₿
Bác cứ kiểm chứng cho chính xác thông tin, nếu có gì cứ inbox hoặc comment vào đây. Mình ko report ảo, có sao mình nói vậy, mình chỉ muốn a e có chỗ chơi vui và nv oke thôi.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

chính xác ở đây HJ nhưng cũng có vài số BJ, tùy mức độ thân thiết và chịu quậy của vài em

dnht

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/2/16
Chủ đề
1
56
12
37
0 ₿
Cái gì cũng ok, ngoại trừ BJ :), em Nga massa đúng phê
P/s: người cùng quê ^_^

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Vụ Fes có BJ là có thật, nhưng cũng hên xui, chủ yếu do bác nào khéo léo hoặc em nào đó dễ chịu, thậm chí còn có vét máng nữa kìa, Fes luôn là nơi tuyệt vời nhất đối với tui :D;)

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿

Tui có đọc bài này của chú Relax nên có đôi điều chia xẻ với anh em như thế này.
Ăn chơi quan trọng là phải sạch sẽ không mang bịnh về cho vợ con.

Tại Festival hiện nay có một vấn đề đó là hj thì cũng không phải hj mà bj thì cũng không hẳn bj thậm chí có bác còn đòi vét máng nữa. Vấn đề là ở những chỗ chuyên bj như HL HTGD các bác cũng biết là mấy em nó hay cho anh em ta tắm táp sạch sẽ lau chùi nhạc cụ cẩn thận sau đó mấy em còn đánh răng súc miệng để đảm bảo vệ sinh.

Tại Fes hiện giờ là hoàn toàn không có vụ chùi rửa dụng cụ, cũng không có phòng vip để tắm táp nên độ dơ sạch là rất hên xui mà xui có khi nhiều hơn hên. Ngoài ra vấn đề mấy em nó có súc miệng lại không thì tui cũng không biết tuy nhiên có mấy lần tui đi vệ sinh trong phòng thì chỉ thấy có bồn rửa tay hoàn toàn không có nước rửa miệng hay bàn chải gì hết.

Do đó nên tui thấy mấy bác đi chơi cũng nên giữ gìn cho mình và cho mấy em đừng có quậy quá mà lố nha mấy bác

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

tuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/13
Chủ đề
1
31
1
0 ₿
E nào bj chút chút vậy bác oliverkahn. Nếu tiện phiền bác PM mình nhé. Cảm ơn bác.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Muốn BJ full thì cứ đến boss, P.A, Thành An, việc gì cứ phải vào cơ sở HJ mà hỏi ai BJ

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Tìm ngọc trong đá vui hơn,chứ ai ai cũng bj thì đâu có nhiều hứng thú mà tìm nữa bác.

tuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/13
Chủ đề
1
31
1
0 ₿
Mỗi người một sở thích một cách chơi bác Zlat ạ. Mình không hỏi lời khuyên của bác.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Mấy em Fes BJ ko thấy có xúc miệng vệ sinh gì đâu nhé :rolleyes: skill cũng trung bình yếu, bác cần thì cứ in box:D

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
em thì ko có nhu cầu bj em chỉ thích cái ý kiến đi bj trong chỗ toàn hj nó thú vị hơn thôi,kiểu ko ai dc có mỗi mình dc nó phê hơn tí haha

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Đi e này 2 lần, matxa khoẻ tốt, tg cũng tình củn thoải mái. K bj nhé.
Thà hj mà thoải mái vẫn hơn bj k cảm xúc.
Nếu đi bj thì mình k thích kiểu hj công nghiệp hay bj cho có lệ.

• Like
Điểm cảm xúc: dnht