Gò Vấp Em teen cực phẩm

Lượt xem: 2,266

Tamcon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/8/22
Chủ đề
6
36
1
0 ₿
Ghé thăm quán hy vọng gặp được em teen, dễ thương bù lại cho mấy nay làm việc cực nhọc. Đang trong phòng suy nghĩ trăng gió thì em gõ cửa bước vào. Một em gái trắng trẻo dễ thương vô cùng. Mà không phải dạng nhỏ nhỏ xinh xinh mà em có da có thịt.

Em gái tầm 21 tuổi ah. Mình nhìn thì đoán ra vậy chứ con gái mình không có hỏi tuổi nha. Sau màn chào hỏi thông thường thì em cũng bắt đầu đưa mình vào tắm. Lau khô người xong thì mình theo thói quen phi thẳng lên giường, chả cần em nhắc. :D

Em bắt đầu áp ngực vào 2 lòng bàn chân mình và chả lên. Cảm giác rất dễ chịu, thoải mái. Thoải mái là do em làm nhiệt tình nên tạo được cảm giác cho mình. Và có lẽ do từng trải nên cách nói chuyện của em gần gũi, dễ thương. Lúc mình nằm ngửa thì em cũng đi lưỡi và ngực như thường.

Thích nhất là cảm giác được em Bj nhẹ nhàng, từ tốn. Có lẽ do em tạo được cảm giác gần gũi ngay khi 2 người bắt chuyện với nhau. Cứ vậy em Bj nhẹ nhàng rồi dần dần sâu vào trong. Lâu lâu em dừng lại chút lấy 2 tay xoáy vào thằng nhỏ làm nó giật giật kiểu như muốn ra ngoài. Em kết thúc trận chiến chưa đầy 10p. Mình vẫn nằm đó và ôm chặt lấy em đến mãi gần hết giờ mới buông em ra. :D

Trước khi đưa mình xuống em còn níu lại tắm cho mình lần nữa rồi mới cho ra về.

Hẹn gặp em lần sau vậy. ah em này số 79 nha mọi người.

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Tiết mục tắm onsen có gì hấp dẫn ko bác, sao thấy nhiều bài nói bên cơ sở này bồn nhỏ nên ko chú trọng phần này

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Dubai trân trọng cảm ơn Anh trai đã tin tưởng và trải nghiệm dịch vụ Dubai…
Chúc mừng a đã có buổi thư giãn tuyệt vời.