Em Trâm - 53 một khuya tháng 9

Lượt xem: 11,003

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanh nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/15
Chủ đề
5
63
15
45
0 ₿
Mấy anh em đồng nghiệp ngồi ở Vường Phố, lai rai từ 7h đến tận khuya 11h mỗi thằng 9 chai Tiger Bạc.
Ngựa lên, tính đi Boss cho lạ nhưng nghĩ đường xa, Pokemon nhiều thổi cồn bay 15 cái vé Đệ Nhất đóng tiền ngu ko chịu được.

Xách trym qua đó, lên lấy phòng xong xuôi là 11h20. 5p em bước vào.
Face: nhìn em non, thùy mị và ngoan
MS khỏe: em làm có lực, biết nhấn vô chỗ mình cần, cảm giác làm kỹ không qua loa.
MS mệt: kiến bò dạo đầu tương đối nhẹ nhàng, như kiểu mới làm quen chứ chưa có kinh nghiệm.
Tiếp đó em bước xuống bên cạnh, kéo dầu vào thằng nhỏ, vuốt. Em xoa ti và tiếp tục tuốt lơn em.
Tính em thì mê khoản này và tâm sự với em là MS cho thằng nhỏ giúp anh đi. Vậy là em đổi thế này, tay vì chỉ vuốt lên xuống, em còn chuyển qua quấn đầu thẳng nhỏ, lúc nắm lúc buông, đổi kiểu nhịp nhàng. Rồi sau 10p em out, cảm giác của em là sướng.

V1-V3: 6.5-7đ
V4: em ko thử

Em tâm sự mới làm hơn 2 tháng, vậy nên những gì em thể hiện là hoàn toàn dễ hiểu. Nếu quay lại ĐN, em sẽ gặp lại Trâm. Xin đc sđt rồi, có add zalo. Em có hỏi thì bé ấy nói ko chơi FB.

Vé 200k, em tip em 300k. Cảm giác em ấy nhận tiền cũng rất ngoan. Duyên ghê.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Vãi bác này, thích nhất đoạn "tay vì chỉ vuốt lên xuống, em còn chuyển qua quấn đầu thẳng nhỏ, lúc nắm lúc buông, đổi kiểu nhịp nhàng"
Mùng bác trym tê

• Like
Điểm cảm xúc: thanh nguyen

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Bác inbox mình contact e này với để mình check nhé. Tks bac.

• Like
Điểm cảm xúc: tanbinhnhapmon

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Em đã giã từ vũ khí rồi

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mà sao xin số bác này chả inbox nhỉ? Nên mình phải đi tìm em ấy. Tiếc là em nay đã nghỉ luôn rồi.

ViTieuBao77

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/6/17
Chủ đề
0
8
-3
34
0 ₿
Bé này giờ chuyển qua làm model chụp hình quảng cáo cho shop quần áo của tổ trưởng ĐN , chắc có đại du hốt hahaha

• Like
Điểm cảm xúc: thanh nguyen
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.