Q.1 - Em trở lại mang đến cho anh niềm vui mới. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Em trở lại mang đến cho anh niềm vui mới.

Lượt xem: 1,240

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
90
66
39
0 ₿
Tranh thủ lúc chờ mấy sĩ tử thi xong ra kiếm cuốc xe thì trời xui đất khiến sao chuyển giông gió làm tui phải nghỉ đến phương án trú mưa ngay thôi.
Lấy cái lý do thế cũng hợp lý mấy bác nhỉ. Chủ yếu tui muốn gặp bé 7 do xem cái bài "dàn nữ đặc công..." chấm ngay tấm đầu thấy bé mang một cảm giác lạnh lùng nhưng với một dáng vẻ cực hợp gu với tui nên tui tự nhiên thấy ấm lòng lại sắp lịch gặp em được 1 lần rồi em bận thế nào ấy nghỉ mấy hôm làm jo tui mới có dịp ghé lại , lần này may mắn sao quầy báo em đang trống nên tui cũng phi qua .
Cơn mưa bắt đầu nặng hạt thì tui cũng đã tới nơi, ngày thường trưa nắng cực ghé thì nó mát rượi nay ghé thì nó mát lạnh luôn ấy chứ, làm ly trà gừng rồi báo danh báo số lên phòng ngay và luôn nào. Tui lại thích xông hơi nude nên đi phòng vip thoải mái hơn, mà đi bên này được cái phòng mở sẵn nên vào chỉ cầm cái khăn vào rồi đứng thả rông cho đã keke. Đang hưởng thụ cảm giác sung sướng thì nghe tiếng cốc cốc cứ nghỉ là tiếng nhạc xoay qua thì dáng bé bước vào , thôi rồi chơ chi nữa, quấn cái khăn ra gặp bé cho lịch sự cái nào.
Dù mới gặp 1 lần mà giờ gặp lại em lại nhận ra tui , em kéo cái khăntui ra rồi lấy cái khăn mới lau cho tui, nhìn tui lúc này như đứa con nít mới đi tắm mưa về được mama lau , nhưng sau thì bắt đầu khác đây. Em đưa tui lại ghế ngồi xuống rồi với vẻ mặt trông hình thì lạnh lùng chứ gặp em chết ngay với nụ cười của em, dễ thương sao lúc chụp em lại kg cười. Em thích sự lạnh lùng à. Tui ngồi tâm sự với em tý rồi vào tắm chung, nay trời mưa chuyển nên tui bảo em tắm nhanh rồi lên giường, dạo này xuất nhiều quá nên người hơi yếu. Thế mà em cũng tắm kỹ rồi cũng làm tình trong bồn đầy đủ, may nước ấm nên đỡ nhiều.
Massage khỏe trước , em đấm bóp như làm nóng người , rồi đá nóng, các động tác ấn bóp các kiểu đủ để tui bắt đầu một trận chiến với em rồi. Khi đấm bóp em cũng hỏi thăm rồi cả hai như hòa nhịp tâm sự với nhau khá thân, sau đó em im lặng một tý và bắt đầu màn thư giản của em, cặp ngực em nó rất là chịu di chuyển khắp cơ thể tạo nên cảm xúc tê tê , tui thì thích cặp ngực vừa vặn vậy, đến lúc lật lại, tui xoa nắng cặp ngực ấy nó đã làm sao. Em xoa bóp thằng nhóc rồi từ từ em bj nhẹ trước cho nó em tiếp tục chuyển qua chà thái một hồi và lần tiếp theo em bj một cách rất mãnh liệt, bao nhiêu kỹ thuật em triển mà tui dù đã từng được gặp em 1 lần nhưng lần này thì không thể trụ lâu hơn nữa , và tràn tinh binh nó bắn tung tóe trong sung sướng . Tui kết nhất là lúc out em vắt vắt cho cạn cực đã . Em ra vệ sinh rồi quay lại tiếp tục xoa bóp cho tui, cái lạnh lùng của em trên hình và cái sự chăm sóc em trong phòng nó như kéo tui nhớ mãi em. Thôi cũng đến lúc chia tay em tip em 1tr cho sự sung sướng em mang lại. sẳn tiện lấy zalo em mà nói chuyện hồi quên luôn. Chắc lại hẹn dịp nữa tùy duyên vậy.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng Huynh gặp bé kưng ạ... dubai luxury cảm ơn huynh đã dành thời gian trải nghiệm ạ

Anton

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
21
110
90
45
0 ₿
nay tui vừa cb đi thì trời mưa sml, đánh để tối tối ghé gặp bé bải

Massage Dubai Quận 1