Q.1 Em tuyệt vời lắm 101.

Lượt xem: 462

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Lương về lương về , nào anh em ta cùng xông pha.
Đúng cuối tuần máu chảy về tim nghe tiếng ting ting vừa tan làm như một dấu hiệu họp gấp dành cho anh em. Đợt này được thêm khoản thưởng quý nên anh em dư được một khúc thế là quất kèo hầm rưu trước lấy ngót.Được ông anh dẫn chỗ q10 quen với ổng vào phát là mami đưa đào vào liền, tui nhìn xong đứng hình 2s. Tui mẹ ui sao gu ổng mặn thế. Thấy kg ổn tui liền chọn ngồi một mình cho lành, ngó mấy ổng ngồi ôm cá mập mà tui rùng mình ráng uống lèo mấy lon cho mau say để out sớm. Tàn tiệc mấy ông máu lên đòi kéo đi kara mà lúc này ông nào cũng lây lất tui gợi ý kéo đi phòng pool bên dubai, vừa hát vừa massage luôn khỏi phải đi tăng 3. Hợp lý quá duyệt luôn .
Ngồi làm thêm 1 thùng nữa mấy ông mới nhổ neo gửi xe lại quán đi 4 anh em trên chiếc xe điện sờ mờ.Ngồi xe hơi mà cứ cảm giác ngồi xe đồ chơi , thấy em ru xe chạy bon bon tới dubai hồi nào không hay. Tới nơi gặp thêm 2 chiến hữu vừa vào, nhìn bón dáng quen thuộc gọi phát trùng luôn hợp *** thành 6 tay, kéo vòa ngồi phòng thưa giản bàn qua bàn lại sao cuối cùng tui lại hứng lên muốn riêng tư nên để cho 1 chiến hữ đi phòng pool chung còn tui đi vé lẽ ra.
Lên phòng ngồi tý cho tỉnh tỉnh chưa kịp vào xông em vào luôn rồi. Nhìn em là tui tỉnh luôn , ngay từ cái dáng em đã đánh bật mấy bé hà mã bên kia liền, thêm cái khuôn mặt em phải gọi chắc chớt , nhìn rất là ddcn cứ phải muốn va vào ngay và luôn nhưng như thế thì lại vội quá. Giữ tý thể diện vào xông hơi trước để em chuẩn bị các thứ.Ngồi xông là phụ còn chính là nhìn cái dáng em nó làm tui nghiện cực kỳ, cảm giác như sắp được hưởng của riêng mình mà lòng lại sương sướng lên ,, da thịt đang nóng lên thì thằng nhóc cũng nóng không kém dành đi ra gặp em luôn.
Sương sương phần tắm bồn đã làm thằng nhóc đêu đứng với skill của ẻm, vừa tắm vừa trườn vừa xoa thằng nhóc kèm theo ánh mắt đầy kiêu khích tui phải thất thủ ngay trong bồn . May là lưa chọn phòng riêng với ẻm, chứ đi phòng pool chắc bị cười chết do out sớm quá mà.
Massage khỏe ổn, đủ bài.
Thư giản tập 2 . Em triển hết nội công hay chưa tui chưa biết mà tui thì tê tái từ nhịp này đến nhịp khác, vừa phê vừa tê không nghỉ nổi đều gì chỉ biết nghe em bảo gì thì làm đó, xoay lại ôm hôn bú bình sờ mó, húp lẫu full combo sung sướng mà nó đã làm sao
Chốt 1 câu với em 101. Em tuyệt vời lắm. Gặp em chỉ có say tình mà thôi .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé ưng ý :3onion15: Chúc huynh cuối tuần vui vẻ ạ :2onion35: