Gò Vấp [ENVENT GCH] người yêu A11 hera

Lượt xem: 854

Kidzz

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/4/21
Chủ đề
11
75
28
26
Tphcmm
0 ₿
Sau đợt giực cô hồn vừa rồi thì may mắn trúng giải vừa đúng lúc dưới quê lên thì xác định tối hôm đó book luôn 1 bạn hera cho nóng :) ib cho lễ tân chọn thì cuối cùng chốt bé a11 vì nhìn khá hợp gu :D sau đó thì đợi đến giờ triển thôi , xe vừa đến phi ngay đến hera đc mấy a phục vụ nhiệt tình mặc dù mình đi cũng khá là trễ rồi sory mấy a :D thủ tục nhanh gọn đc nv dẫn lên phòng như thường lệ mình phi vô xông ướt trc chờ thời kk được tầm 15p thì bé bước vào đánh giá sơ bộ

Face 8đ duyên dễ thương

V1 9đ bưởi real săn chắc

V2 7đ hơi có chút lipit nhưng ôm cũng đã nha :D

V3 8đ căng đét

V4 9đ sạch sẽ thơm tho

Lúc bước ra e chào mình rồi lấy khăn lau người để mình ngồi nghĩ xíu rồi 2 đứa tán rẩu phải nói bé nch nhẹ nhàng tình cảm ông nào muốn ru nhẹ nhàng tình cảm là ngay luôn kk nước đã đủ bé dìu mình vào bồn tắm táp kỹ càng cả thằng em lẫn thằng anh :D rồi mình cũng tranh thủ khám phá ng e tắm xong bé đè mình ra hấp riêm th e của mình mình cũng k chịu thua mà tấn công lại cô bé :))) trong phòng chỉ còn lại tiếng chụt chụt và tiếng AA :D sau khi hấp riêm th em không thành công bé đổi chiến thuật rồi 2 mh lên giường cbi cho hiệp 2

Phần khoẻ kỹ đủ bài nhấn nhá đủ lực thư giản thật sự tới hiệp 2 vào thế 69 huyền thoại mình thì húp lấy húp đễ còn bé thì cứ chụt chụt ít lâu sau cũng uot trong sung sướng 2 đứa nằm nghỉ tán rẫu thêm xíu nhìn lại đồng hồ cũng gần 5 giờ thôi tranh thủ chào bé mình chạy xe về bé gu nhẹ nhàng tình cảm nhé từ đầu đến cuối bé luôn chủ động hôn mình như là người yêu luôn chiều khách như chiều ny vậy dễ thương cực

Tic giực cô hồn up lên thêm 200k

Tip = tic chưa giảm

Khi Xuống đc mấy a nv thăm hỏi nhiệt tình bởi vậy hera chưa bao h làm mình thất vọng chúc cs đông khách có dịp sẽ ghé lại

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
53
978
484
0 ₿
E xin cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm tại cơ sở và thay mặt bé A11 cảm ơn về bài rv của a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống và sớm quay trở lại hera gặp bé a nha

• Love
Điểm cảm xúc: Kidzz