Bóng đá [Euro 2020] Tây Ban Nha vs Thụy Điển, 02h00 ngày 15/6: Phá dớp ngày ra quân

Lượt xem: 141

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Collina

Moderator
Thành viên BQT
Reaction score
98

Tây Ban Nha thường khởi đầu không thuận lợi tại EURO hay World Cup. Tuy nhiên, với ưu thế sân nhà và chỉ phải tiếp một Thụy Điển đang khá yếu đuối, Bò tót hoàn toàn có thể giành chiến thắng trong trận ra quân tại VCK EURO 2020.

Tây Ban Nha từng có giai đoạn thống trị toàn diện bóng đá thế giới, khi giành tới 3 chức vô địch lớn là EURO 2008, World Cup 2010 và EURO 2012. Tuy nhiên, ngay cả trong kỷ nguyên vàng này, Bò tót cũng thường khởi đầu không thuận lợi. Tại World Cup 2010, họ bị Thụy Sỹ đánh bại 1-0 ở trận ra quân. Đến EURO 2012, La Roja cũng bắt đầu hành trình bảo vệ ngôi vương bằng trận hòa Italia 1-1. Tính trong 5 giải lớn gần đây, Tây Ban Nha chỉ giành 1 chiến thắng ở ngày xuất quân. Đó là chiến thắng 1-0 trước Czech ở EURO 2016. Còn lại, họ chịu 2 thất bại và 2 trận hòa.

Như vậy, cái dớp nói trên thực ra không ảnh hưởng nhiều tới tâm lý của thầy trò HLV Luis Enrique vào đêm nay, bởi họ vẫn có thể thành công dù khởi đầu tệ. Song có thể tin rằng, Tây Ban Nha vẫn sẽ quyết phá bỏ cái dớp trên và họ hoàn toàn có thể làm được. Có một sự khác biệt rất lớn so với những trận ra quân kém may mắn nói trên của Tây Ban Nha là họ được chơi trên sân nhà đêm nay.

Đây rõ ràng là lợi thế vô song dành cho Tây Ban Nha. Trước tiên, Bò tót luôn rất mạnh mẽ trên lãnh địa của mình. Theo thống kê, họ bất bại suốt 3 năm qua trên sân nhà, kể từ trận thua Anh 2-3 tại UEFA Nations League hồi tháng 10/2018. Kể từ đó, họ giành tới 11 chiến thắng và 2 trận hòa trong 13 trận sân nhà.

Hãy cùng dự đoán tỉ số trận đấu theo cú pháp sau nhé
Tây Ban Nha A-B Thụy Điển
( A và B là tỉ số trận đấu )

Ví dụ:

Tây Ban Nha 2-0 CH Czech

Thời gian đóng comment dự đoán : 23h00 ngày 14/06/2021

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    sắp được thả rồi anh em chịu thêm chút nè
  • S sisoko:
    Thôi. Khỏi đợi các em nữa. Giờ chỉ mong ra đường ăn 1 bữa ăn là được
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    haiz, nhớ Đại Nam yersin quá các bác.
  • N Người NhaTrang:
    Có ai ở nha trang hok, đã ổn chưa ta? Mấy bé đi làm lại chưa bro???
  • N Nguyễn Xuân Sơn:
    anh em cho xin kinh nghiệm lần đầu đi massage với ạ, 26 tuổi rồi, muốn đi mà cứ thấy ngại ngại...
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Nguyễn Xuân Sơn nói:
    anh em cho xin kinh nghiệm lần đầu đi massage với ạ, 26 tuổi rồi, muốn đi mà cứ thấy ngại ngại...
    https://congdongmassage.com/threads...uat-ngu-khi-di-massage-danh-cho-newbie.49410/
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    tham khảo nhé bạn
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    15/1/2022 massage mới mở cửa các bác ạ
    Ăn chay nguyên năm
    Mà phải có thẻ xanh mới đi đc
  • Ti123 Ti123:
    Dự trữ đạn nhiều nhiều qua năm sau rồi bắn B36
  • p3m8 p3m8:
    Thằng em lâu quá r chưa đụng bờ môi ngọt ngào nào. Nó ngoắc ngoải luôn r. Mấy bác có ai có số riêng k?
  • B Boi007:
    Giở mà vào SG có ai mở hàng chưa ta..tại ks càng ngon
  • B Boi007:
    @Vân_Vietcombank Khánh hoà, gọi đến bị thằng ck cớm dập te tua…tụt hứng.Ad xem lại chớ ẻm này ko làm nghề nha..giờ chắc Sg may ra có hàng
  • trum_dut_dit trum_dut_dit:
    hello all :):):)
  • M Minh duy 303:
    Khi nào massage bên q8 mở lại ạ
  • haiau_sea haiau_sea:
    2022???
  • duoi_uoi duoi_uoi:
    Ko biết các cơ sở có linh động điều đào đi massage tại ks ko nhỉ? Chứ đợi hết năm chắc đau người lắm kkk
  • Piladen153 Piladen153:
    trời ơi tình hình như này hết năm mới mở lại quá nhỉ
  • Pretty Bboy Pretty Bboy:
    Ra ks thôi đi chơi gái luôn đi. Tôi book gái massage qua thằng quản lí ra ks tổng 3tr nó nằm ra như búp bê cho mà đụ chứ del có massage thái hay nuru gì hết
  • N Nguyễn minh hùng:
    Cho xin sdt quản lí để mình ib nha!? Giá cả k thành vấn đề
  • Mr. Tom Mr. Tom:
    duoi_uoi nói:
    Ko biết các cơ sở có linh động điều đào đi massage tại ks ko nhỉ? Chứ đợi hết năm chắc đau người lắm kkk
    inb e ạ
  • Massa Massa:
    15l1/ 2022 dự kiến hết giãn cach,mà mới dự kiến thôi
  • T ThichMassage21:
    Mình cần 1 em đào ở Q12

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    Reaction score
    1,054
    Tây Ban Nha 3-0 Thụy Điển

GTS

Nhập Môn Massage