Euro 2024 Cần Thơ Euro cùng bé 16

Lượt xem: 399

Dương hoàng tuấn

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
21/12/21
Chủ đề
2
223
10
0 ₿
Nhận được code của bác @Dory trận đức- hungary liền phi thân qua dubai cần thơ gặp bé 16 ngay. Do có đặt trước nên thủ tục check code nhanh chóng, thế là được locker dẫn lên phòng để gặp bé.
CSVC thì vẫn quá ok phòng rộng rãi thoải mái. Vào xông được 5 phút thì bé bước vào, bé cùng mình vào xông khô tâm sự, mình cũng tranh thủ khám phá vòng 1 bưởi năm roi của ẻm, phải trò chuyện 1 lúc thì bé mới nhận ra người quen. Xông hơi xong bé ra lao mình cho mình rồi ôm ấp xíu sau đó cũng tranh thủ tới màn lâm bồn. Bé tắm khá kỹ thằng anh lẫn thằng em kèm những đường lưỡi kích thích nhẹ tại bồn.
Đến phần massage khỏe: bé làm đủ bài , đủ lực phải nói là massage đến đâu khỏe đến đấy nhưng thật sự ra là đang chuẩn bị cho màn cọp ăn thịt người kk. Tiếp theo bé chà thái bằng cặp ngực khủng của mình phải nói là đi tới đâu phê tới đó sau đó là màn BJ ngược rồi liên tiếp là những skill độc lạ khiến mình phải rùng mình, tê tái. Lật ngược lại bé đi đường lưỡi khắp người sau đó nuốt trọn thằng em mình lúc nào không hay, BJ lút cán làm thằng em sướng không tả, sau đó tiếp tục quần nhau trong tư thế 69 kèm những âm thanh sống động. Chiến đấu được tầm 10 phút thì thằng em đành giương cờ trắng đầu hàng CIA trong sung sướng.
Đánh giá bé 16: Face xinh có nét damdang
V1: to mềm bóp sướng tay
V2: gọn gàng
V3: to nẩy
V4: sạch sẽ gọn gàng
Tic = code euro
Tip= tic + bonus
Cảm ơn Mod @Dory đã tạo event cho ae được tham gia.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
462
424
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ