Gò Vấp Euro cùng bé 21

Lượt xem: 429

chris07

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/23
Chủ đề
16
248
150
thủ đức
0 ₿
Đây là lần đầu mình có duyên ghe Ánh Dương GV, cũng chung hệ thống Dubai GV, mấy anh quản lý vẫn nhiệt tình và đón tiếp chu đáo, mình đã book sẵn bé 21. Mình an tọa sau khi phóng con xe vượt ngàn dặm xa đến cơ sở. Ăn nhẹ chút rồi lấy sức chiến đấu cùng bé ahihi.

Bé 21 thì gu thon gọn, chống chỉ định bác nào thích xôi thịt nha. Bé rất xinh và nhẹ nhàng nhưng dâm ngầm kkkk. Sau vài phút thì bé đã vào phòng nhập cuộc chơi. Nước da trắng và giọng nói nhỏ nhẹ làm cho concu mình thật xao xuyến làm sao. Cũng như mọi khi mình và bé tắm nhẹ và cũng ôm áp nồng cháy, da bé mịn và thơm nhaaa.

Vào đề thôi, cách bé massage khỏe giống như là Bellingham đầy mạnh mẽ và nhấn nhá giúp mình thấy khỏe người hơn sau 1 tuần làm việc. Bé cũng rất chịu khó bắt chuyện cùng nhau. Đến màn lật cánh lật người thì bé vẽ nên những đường con mê li, từ ngực bé mông bé, lượt trọn trên người mình. Những lúc bé khiêu kích khó chịu như cách mà Messi rê bóng, vừa sướng mắt và sướng cuuu. Cách bé đi đường lưỡi làm mình giật bắn mình như cách Modric cứa lòng trevilaaaa. Tới mình cũng phải làm Lukaka thôi, cùng nhau biến bàn thắng thành cơ hội cho những lần sauuu, kkkkk. Sau cùng cách bé đứt điểm mình tung bắn khí như cách Mbappe sút ghi bàn. và rồi Siuuuuuuuuuuuuuu á như cách mình rên la như anh Bảy Ronaldoooo. Tạm chia tay bé để còn về xem nhanh trận banh.

Cảm ơn mod @Dory đã tài trợ và Ánh Dương code EURO, chào thân ái.

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
80
972
457
0 ₿
Fan Euro đây rồi! Ánh Dương cảm ơn anh nhiều ạ! Hẹn gặp lại anh nữa nhen:2onion35:

• Love
Điểm cảm xúc: chris07