Euro 2024 Cần Thơ Euro cùng bé đẹp 65

Lượt xem: 372

Orochimaru

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
10/6/23
Chủ đề
11
78
12
Cần Thơ
0 ₿
Hi anh em, lại là tui đây cùng hoà mình vào niềm đam mê bóng đá có dự đoán đúng tỷ số trận Bỉ - Romania đc mod @Dory gửi code cũng tranh thủ check liền. Thời gian rảnh đã tới tranh thủ gọi book con số quen thuộc thì lễ tân báo phải chờ thêm 1 tiếng hơn nửa mới có. Oke chờ thì chờ miễn sao gặp đúng số như ý. Đến giờ thì phóng ngay qua Dubai check code mau lẹ vào phòng chờ tranh thủ làm tô mì bò trứng lấy sức rồi mới dám lên phòng kaka.Về cơ sở vật chất thì Dubai mình khỏi phải bàn nhé anh em. Rất sạch sẽ và sang trọng.
Bước vào phòng thì nhanh chóng vào xông ướt xông khô cho ra tí mồ hôi được tầm 5p thì bé vào. Nhìn là nhận ra ngay bé hỏi lâu quá mới gặp lại. Khách quen mà. Vừa nói vừa lau người cho mình khô xong thì vào bồn tắm. Nói về ktv ở Dubai thì rất bài bản đúng từng bước và rất từ từ chậm rãi ko có kiểu làm mau mau cho xong rồi đi ra. Tắm rất kĩ và có thư giãn nhẹ tại bồn luôn quá oke.
Ra giường thì mát xa khoẻ số 65 có cái ấn bằng củ chỏ rất có lực mà ko hề đau rất thoải mái, xong rồi cũng Nuru trước sau đủ kiểu. Đến phần mệt thì thôi không nói làm gì ko thiếu 1 bài nào hết đá bi liếm cột lúc cáng 69 gì có hết ko chịu nổi quá 10p là out CIA trong sung sướng. Đơ người cở 5p vì bị hút sạch. Xong vào tắm lại rồi hẹn gặp lại bé vào dịp sau
Đánh giá csvc thì ko có điềm trừ
Đánh giá về 65
V1 Real ko Quá to nhưng rất đàn hồi cực cuốn
V2 ốm ko có lipit
V3 vừa phải
65 dáng cao mình dây nhe ae
V4 nước nôi lên láng
Là 1 số đáng để trãi nghiệm cho anh em nào chưa gặp nhé
Lần cuối xin cảm ơn mod @Dory đã tạo ra sân chơi cho anh em để trãi nghiệm.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
462
424
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ