Euro 2024 - Gò Vấp - Euro đưa máy hút 24 tới | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Gò Vấp Euro đưa máy hút 24 tới

Lượt xem: 723

Kakaka.Olala

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
15
181
32
Tp. HCM
0 ₿
Hụt cả mùa, tới trận chung kết bất ngờ trúng. Háo hức chờ code để phi xả liền. Đặt lịch đúng hẹn tới trình code, lên phòng ngay.
CSVC của Ánh Dương thì khỏi bàn, sang xịn mịn, rộng rãi, đẹp. Bữa ông nào chê tui chịu, à chê mặt tiền, đang làm đường nên xấu nha
Đầu tiên chê cái máy xông ướt, mạnh gì đâu, ngồi chút xíu chịu ko nổi. Mà đc cái đã. Đc 5p thì bé vào, ra gặp bé liền. Ngồi xíu khô người rồi vào tắm. Phần tắm thì cũng như các bé khác, kỹ càng thơm tho, sau đó làm nhẹ cái lick ty và rờ bi, tê tê nhẹ
Phần khoẻ bé làm lực, bài bản, hỏi thì bảo bé có kinh nghiệm 5 năm spa, thảo nào.
Phần mệt bắt đầu từ bé đi kiến bò, vừa nhột mà vừa khoái, quá đã. Sau đó là cặp loa chà Thái, bé làm chậm rãi, đúng kiểu để a cảm nhận trọn vẹn e, tê từ từ từ dưới lên đầu, lật người lại tiếp tục đi Thái, đang phê thì ẻm bất ngờ quay lại bảo: "mình 69 a nhé", " triển đi em, a chờ mãi". Thế là sau 1 hồi miệt mài, ko kìm nổi nữa, out trong sung sướng.
Kết bài xuống đá tô mì bò rồi thanh toán zề.
Cám ơn ad và congdong đã tạo sân chơi và code mình trải nghiệm.
Tick=code
Tip=800k

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
100
3,162
2,660
32
16 ₿
Bé 24 thì mặt xinh, skill đỉnh rồi, nàng thơ biết bao nhiêu bác :cuteonion7:

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
83
994
472
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh ạ! Mai mốt đường làm xong là nhà em là lại hơi bị khang trang à nha! Hehe!