Cần Thơ - EURO MUỘN…. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ EURO MUỘN….

Lượt xem: 283

Thích thì chơi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/5/23
Chủ đề
5
67
5
40
Hâu Giang
0 ₿

Lời nói đầu tiên là gởi lời cảm ơn bác @Dory ,cảm ơn bác đã trao code ,chúc bác thật nhiều sk.
Chuyện là cũng lâu lắm rồi k có thời gian nhiều để quay lại chốn xưa thân quen,nhưng vẫn thường xuyên theo dõi trên diễn đàn,và dạo gần đây thấy có 1sô hot quá là 66 (vựa bưởi miền tây) và cũng quyết tâm book thử ,thêm phần là hầu như các số còn lại điều đã trải nghiệm ngoài trừ 66.nhưng do cái số mình sau sau á lúc sắp xếp được tg thì bé bận hoặc dâu,và ngược lại lúc bé đi làm thì mình bận,cứ như vậy lập lại 2 đến 3 lần và ngày hôm qua vẫn thế.9h sang alo e hôm nay 66 có làm k e(dạ có ha a) ,nghe là ngon rồi.nhưng do qua nhiều việc lây hoay quên mất đặt trước,đến 13h alo e ơi cho a book 66 14h ha e(dạ bé đang có khách rồi ạ) trời chắc số mình vậy rồi thôi quay lại mối ruột cho chắc ăn vậy 37 ha e(dạ OK a).
14h có mặt tại cơ sở do lâu quá k ghé hay sau á hôm nay mọi thứ nhìn lạ quá từ cách DeCo lại bên ngoài đến phòng chờ và kể cả teem quản lý mới nữa nhưng nhìn chung là đẹp,ưng,và Ok.vào nghĩ mệt tầm 10p thì lên phòng chiến thôi,get go!!!
Do cũng đang mệt mỏi trong người vào phòng tranh thủ xong hơi cái cho khỏe,do mệt xong đúng đã luôn các bác,xong hơi ra ngồi tí thì nhân vật chính cũng xuất hiện 37 của tui đây.Đánh giá xíu về 37 là khá xinh ha các bác.và e vẫn như ngày nào vẫn quan tâm chăm sóc từ ly,từ tí,nghe e nói hôm nay e học được thêm vài chiêu mới Á a nghe cái là nóng trong người liền à… thôi đi tấm thôi e vào tấm e làm rất dễ chịu và thư giãn thật sự muốn ngủ luôn trong bồn à,sạch sẽ xong e thư giãn nhẹ tại bồn nói nhẹ chứ k nhẹ đâu ha các bác kkkkk nó đã tới óc luôn xém bắn luôn nhưng kịp thời dừng lại,thôi qua giường ha e.bài khỏe e làm tốt và có lực khúc này next qua cho nhanh ha các bác.Đến phần nuru e đổ dầu lên và bắt đầu các động tác thuần thục,mượt mà,và chuyên nghiệp nó đã k thể nào diễn tả được khi con chim cứ lượng qua lượng lại trên người,xong lật người lại do mình hứng quá bỏ qua mặt trước mà đè bé ra mà bú,nào là sửa,nào là sò làm bé cứ giật giật càng kích thích mình hơn,e qua hỏi hôm nay a thích kiểu nào nhất nghe xong 1cai tui k nói gì nhiều quay lại 69 lẹ e ơi,vào 69 quần nhau tầm 5p thì bé chèn nhẹp hết rồi chắc bé cũng gần tới rồi á kkkk,Mình cũng sắp chịu hết nổi rồi liền kêu bé quay lại và nằm xuống,mình leo lên ngang mặt bé và bắt đầu cho bé ngậm và mình thì đẩy ,vừa đẩy vào miệng vừa được nhìn mặt bé má ơi nó đã k tưởng luôn sướng hơn chịch luôn á,và đỉnh điểm cũng tới bắn hết vào miệng nhỏ nhỏ xinh xinh của e,xong nằm nghỉ xíu rồi xuống dứt tô mì thượng hạng Dubai kết thúc 1ngay trải nghiệm tuyệt vời .lời cuối cảm ơn bác @Dory thêm lần nữa vì đã tạo ra sân chơi để ae được có nhiều cơ hội trải nghiệm thanks bác!!!

Kết bài…..

• Like
Điểm cảm xúc: An Anh

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
92
664
554
0 ₿
Dubai Cần Thơ cảm ơn anh đã đến thư giãn với bé ạ, cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh .Chúc anh trai nhiều sức khỏe ạ.

Gấu-CT

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/8/22
Chủ đề
13
56
35
0 ₿
bé 66 này đc các bác review có vòng 1 khủng lắm tui phải qua thử mới đc

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ