Q.10 Euro . TRẢ THƯỞNG CODE TRẬN BỒ - SÉC

Lượt xem: 220

hiroo

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
6/1/17
Chủ đề
2
118
7
39
0 ₿
Lời nói đầu cho mình xin chân thành cảm ơn Ban Quản Trị - Ban Tổ Chức – Cơ Sở Mát Xa tạo điều kiện sân chơi vui Cùng Euro và cơ hội giao lưu kèn sáo :)).

Được trúng Code trận Bồ và Czech nên tranh thủ tan làm sớm chạy qua P.A Relax.

Bước vào trong cơ sở là nghe mùi thơm dịu nhẹ. Được anh trai, em trai tiếp đón, mời nước nồng hậu, nhiệt tình? Cơ sở sửa lại sang trọng hơn trước. Nhưng trong phòng mát xa mình thấy vướng víu nhất là cây khế. Ko biết là để mấy con chim đến để ăn khế trả vàng? J)

Tìm hiểu trước KTV trên web nên mình quyết định chọn 09. Cũng may e đang rảnh. Đợi khoảng 3 phút là e trai dẫn mình lên phòng.

Khi lên phòng mình xông hơi chút tranh thủ đợi em vào. Phòng mát xa gọn gàng như trước. Được khoảng 7, 8phút e vào. Ồ hóa ra là mình đã đi e rồi. E cũng ngờ ngợ nhận ra mình. Em có phần đẹp hơn xưa (có nét hơi giống Pong). Sau màn chào hỏi thì cũng tranh thủ ôm ấp, móc sờ các kiểu. Rồi e cho vào bồn mát xa. Phải nói tướng e như người mẫu nha. Ko có mỡ thừa.

Em tắm rửa kỹ càng nhất là thẳng nhỏ để gột rửa bụi trần. Rất phê nhất là màn vuốt bằng móng tay, phê lên tới óc. Rất kích thích.

Phải nói là 09 rất thân thiện và vui tính. Đặc biệt e rất dâm..:). Sau khi tắm rửa xong e dắt mình lên bờ để mát xa.

Em mát xa khỏe cũng ok, đá nóng đầy đủ. Thích nhất là đi lưng.

Xong e lật lại mát xa Thái, và khẩu dâm. Phần Nuru thì ko thấy nhiều. Mát xa thái là phần yếu của e ấy vì V1 ko to. Bù lại e có chiêu vuôt lướt và BJ ngược kích thích làm mình muốn phọt. Sau 2, 3 hồi lâu bằng chiêu 69 thì mình cũng phọt CIA bùng nổ.

Em ấy có giới thiệu đồng phục mới mùa Euro. Rất đẹp và kích thích.

Tổng thiệt hại:

Tic free euro
Tip: 1 chai
Đồ dùng mình ko dùng do bận cv. Nv có nhiệt tình mời.

• Love
Điểm cảm xúc: chó đỏ