Q.1 - [Ev thiểu số] Lần đầu tại Tân Định cùng Bảy mươi chín | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 [Ev thiểu số] Lần đầu tại Tân Định cùng Bảy mươi chín

Lượt xem: 358

Aress

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
18/4/23
Chủ đề
17
139
56
HCM
0 ₿
Hí anh em, Hôm vừa rồi chạy ngoài đường nắng muốn nổ đầu, nhớ ra còn cái code event bên Tân Định nên nhắn ngay cơ sở book bé 79 tránh nắng :ami-(30):

Lần đầu mình đi bên cơ sở Tân Định (trước giờ toàn trú ẩn bên PA và 41), đến cơ sở làm vài thủ tục rồi được bạn locker dẫn lên phòng. CSVC các chi nhánh của Dubai thì rất ổn áp, miễn bàn nên mình xin skip qua nhé :ami-(16):

Ngồi xông tầm 10p bước ra thì thấy bé đang ngồi chờ sẵn rồi. Bước ra gặp mặt bé thì kiểu "Oh wow, xinh quá", bé cao, mình dây, 3 vòng chuẩn, đặc biệt mặt rất xinh, đúng gu mình :ami-(2):
Làm quen mơn trớn một hồi thì cũng vô bồn cùng bé chuẩn bị thủy chiến, bé tắm rồi thư giãn nhẹ vài bài trong bồn rất kích thích, bé có những bài rất đặc biệt, special chỉ thấy ở bé 79, anh nên nên thử không chỉ một lần :ami-(3):
Quần một hồi thì cũng lên giường, nay bé bị nhức lưng (bầm tím 1 cục do té) nên mình cũng không yêu cầu bé làm khỏe nhiều, anh em có gặp 79 trong thời gian này nhẹ nhẹ với bé, nhìn mẻ đau thấy thương :ami-(17):

Rồi thì chuyện gì tới cũng tới, bé bắt đầu thi triển tuyệt kỹ trườn thái từ trên xuống dưới rồi từ dưới lên trên, lật qua lật lại 1 hồi thì thằng bé ở dưới cũng nằm gọn trong miệng em, dù đang đau nhưng bé vẫn rất nhiệt tình, quất lút cán kèm những skill đặc trưng chỉ thấy ở 79, cuối cùng thằng nhỏ mình cũng được thăng hoa sung sướng trong miệng em.
Nhìn chung miêu tả bé 79 thì chỉ cần 5 chữ RẤT: rất dễ gần, rất xinh, dáng rất chuẩn, skill rất nhiều và RẤT RẤT quậy, ý là mẻ đang đau nhức do té mà còn quậy cỡ đó thì không biết lúc bình thường quậy cỡ nào :ami-(22):
Tổng kết:
Tic = code event tài trợ bởi mod @Dory , nhờ event mà mình có dịp ghé đến cơ sở Tân Định, và tất nhiên sẽ còn dài dài :ami-(23):
Tip 1000k
Locker 50k

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
198
1,219
562
0 ₿
Dạ Massage Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh ạ . Đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở bên em nà :6onion23: Hihi !!! mừng anh có một buổi trải nghiệm thăng hoa cùng THẦN DÂM 79 bên em ạ:cuteonion41: