Eva 10. Dâm dâm cô nương

Lượt xem: 5,373

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ColaCoca

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/11/17
Chủ đề
8
11
22
0 ₿
Tối qua thế nào ăn nhậu xong lại chạy thẳng vào Eva. Mà không phải toan tính gì nha, chạy vào như phản xạ thôi ah. Hahahaha. Như lần nào say thì đó cũng là lối về vậy. Đang say say tỉnh tỉnh mở mắt ra thì eva đã ngay trước mặt. Đã tới thì làm khách chứ biết sao ta.

Nói là làm khách thôi chứ thật ra là cũng hay ghé đây lắm. Như là nhà của tui mỗi lần say vậy.

Quen thuộc từ lối vào cho đến mấy em. Nên hôm nay quyết định random thử may mắn. Lên phòng bật xông hơi xong bèn chui vào xả men liền. Xả gấp để chút còn vui vẻ với em út. Hahahha

Bước ra phòng xông thì em đã ngồi chờ sẵn. Em gái hơn mét năm xíu nhưng trong cơn say mờ mờ ảo ảo tui thấy đẹp vô cùng. Đúng là lùn lùn thì phụ tùng đầy đủ. Em khồn có lùn lắm nhưng nhìn phụ tùng ok vô cùng nha.

Tui mới tắm xong em lấy khăn lau người liền. Nhìn phụ tùng ngon quá, tui liền thử ngay hàng thật hay giả. Không phại dưng tui vồ vập vậy đâu, nhưng một tay em cầm khăn lau người. Một tay em mát gần cho tui ngay tại chỗ. Gặp phải dâm cô nương nên bèn phải chiều em cho phải đạo. Sau khi vừa đứng vừa mần cặp ngự săn chắc của em thì tui nổi hứng, vòng tay ra sau cổ đè em lại mà hôn. Em không hề kháng cự mà còn hôn lại nồng cháy.

Tui lên giường nhưng em nhất quyết lật cho tui nằm xấp. Em nói để em đấm bóp chút cho anh tỉnh đi. Xíu nữa muốn gì em chiều sau. Tui cũng chiều ý cho em vui. Em đấm bóp được 15p thì tui quay lại, lúc này em cười rồi cũng hiểu ý. Từ từ cởi bỏ áo ra và bắt đầu thư giãn cho tui. Cặp ngực nãy giờ đã khám phá, bấy giờ tui đưa lên miệng mà nút luôn. Em rên khẽ, tui vòng một tay xuống dưới rồi xe nhẹ nhàng. Mới xe qua lại có 2,3 cái thì đã thấy nước nôi ướt nhẹp. kkk. Em trườn thẳng xuống dưới quay người lại mà bắt đầu Bj thẳng cho tui. Tui hôn nhẹ nhàng em, lấy tay xoa đều cặp mông đầy đặn rồi lâu lâu vỗ chách chách. Nghe hứng vô cùng. Em tăng tốc Bj, sau đó HJ để đánh gục tui tại chỗ.

Em lấy khăn ướt lau vội rồi cũng nằm cạnh bên tui. 2 đứa nằm cạnh nhau thửo hổn hểnh như người tình. Tui lấy tay ôm ấp, còn em rúc vào nách như người yêu. Cứ vậy em nằm cạnh tui đến gần hết giờ thì tắm lại sơ cho tui lần nữa.

Xuống đến quầy mới biết em số 10. Trời đêm đã khuya, xách xe chạy về mà còn lâng lâng. Chẳng biết lâng lâng men hay lâng lâng tình…

Bé gà rừng

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/8/18
Chủ đề
0
12
4
34
0 ₿
Woah! Ngon thế! Chúc mừng bác ngon trym!

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
chúc mừng bác, để ghi note lại phát

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
được cảm giác vậy cũng đáng cho một buổi trải nghiệm. chúc mừng nè.

arthur3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/2/20
Chủ đề
0
8
1
27
0 ₿
Bé số 10 với số 8 thì theo tiêu chí tình cảm thì nên chọn ai vậy mấy mem

Trạng thái