Q.1 Even bóng đá gặp ngay thần tài 39

Lượt xem: 769

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
26
201
42
0 ₿
Chiều mưa đi làm về trúng dc códe even bóng đá nên phi xe thẳng tới dubai tđ , tới nơi dc lễ tân giới thiệu bé 39 mới vào làm nên test thử lun

Bước lên phòng vào xông hơi, nghe tiếng mưa gió tạt vào cửa kính thấy quyết định chui vào hợp lý vãi đái! Đang xông hơi thì thấy em 39 đã vào ngồi đợi bên bồn tắm chuẩn bị các thứ. Sau màn xông hơi, mẹ tắm em bé thì cũng đến màn massage và thư giãn.

Mình làm tinh dầu lên em nó nude hoàn toàn trườn bò các kiểu con đà điểu, bj, dọn WC đủ cả, mà em nó ngoan và chiều vãi đái.... Sau 1 hồi em nó chăm sóc thằng bé của mình, mình cũng đáp lễ khi chăm sóc lại cái bím xinh tươi ngon nước của ẻm thì thằng bé cũng phun trào trong sự thoải mái và sung sướng mãn nguyện.
Xong xuôi, em lại tắm cho mình lau người mặc quần áo, mà ngoài trời thì cũng đã hết mưa lúc nào không hay. Tuy nhiên xuống sảnh ngồi đợi lấy sức rồi mới về, vừa tắm lại cái rồi viết RV cho anh em đây!

Tổng kết:
Mặt: ok
V1 : cực đẹp và săn chắc
V2 : người eo ót
V3 :đẹp, sạch sẽ, không caravat
service: chấm 8 theo quan điểm cá nhân

Quan điểm cá nhân là khá hài lòng, cũng tại trời mưa thôi chứ không phải mình ham hố gì đâu, mai mốt đi đường mà gặp trời mưa lại ghé tiếp :)

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
cảm ơn anh @thpo7289 đã đến sử dụng dịch vụ và có buổi trải nghiệm thoải mái, sung sướng cùng bé vào buổi chiều mưa
Hân hạnh được phục vụ anh lần sau, gọi 0932484835 để đặt lịch hẹn trước khi đến ạ