Even ngày 22/11 No.18 Dubai BT

Lượt xem: 2,826

HoangKhai1991

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
10
54
29
0 ₿
Trước tiên cám ơn Dory đã tạo điều kiện để ae có sân chơi vui vẻ.
Lúc đầu tính đi sớm khoảng 20h. Nhưng do bận việc nên đến cheak mã tại Dubai Bt lúc 22h35. Ae tiếp tân và giữ xe nhiệt tình chào đón. Code trúng thưởng là 19. Nhưng do bận nên nhân viên tư vấn mình đổi qua bé 18. 19 xuống 18 cũng ok lên. Mình đi code free trúng thưởng mà nên ko kén chọn gì.
Lên phòng thay đồ xong hơi tầm 10 phút bé 18 vào. Lần đầu tiên gặp e luôn. Gương mặt nhìn tương đối nyc mình đôi chút :D.
Vừa gặp e bay vào sàm sở mình trước chứ. Thiệt tình thích muốn chít keke.
Ngồi nc đc vài phút e cởi quần giúp mình rồi tắm cho mình luôn.giai đoạn này thì thôi khỏi kể ra đây chi nha...
E làm massage khoẻ cho mình trước. Lúc làm khoẻ e chỉ mặc áo và quần lót thui nhìn gợi cảm lắm. E nói e mới vô làm đc vài tuần nên kỷ thuật massa khoẻ cũng tàm tạm.
E làm khoẻ vừa nc tâm sự vs minh các vụ án chính trị trong nước và quốc tế như Ronaldo chuẩn bị qua Barca và Công Phượng sắp đầu quân cho Liverpool vân vân và vân vân.
Đến giai đoạn mệt thì e nude 100%. E liếm từ chân lên tới mông. Từ mông đến cổ mình. Tê tái lun. Rồi e mới đổ dầu lên ng mình bắt đầu đi Thái. E chủ động cho mình bắt bướm và hái cam. Khi mình phê pha chuẩn bị lên tiên thì xin e chuyển qua màn 69 huyền thọai. Rồi chuyện j tới cũng tới. Mình botay với chiêu thức này của e :D.
Xong mình nằm ngủ qên lun. Lúc giật mình dậy thấy e ngồi đó đợi. Tháy cũng tội. Hỏi ra mình ngủ quên đc tầm 15phut j lun haha ( mệt quá mà ). Ngồi nc tâm sự sờ mó các kiểu nữa thì e nói sắp hết giờ rồi về.
Đánh giá ktv số 18
Tuổi tin
V1 hệ cam
V2 chuẩn chỉnh
V3 chỉnh chuẩn
V4 ok con sò gọn gàng
Tick Even Dory tài trợ
Tip : hơi thắc mắc là . Lúc mình móc bóp e nói là a ơi a đi vé Thái nhưng e có làm 69 cho a. Thì a phải tip cho e bằng hoặc cao hơn vé Osen vì vé Vip Thái ko có làm màn 69 đỉnh cao. Chỉ có Osen mới có 69
Mình thì đi code free even rồi nên ko lăn tăn lắm. Nhưng cũng bất ngờ đôi chút xíu
Hẹn gặp lại Dubai Bt ngày khác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã lời khen và góp ý về bé 18 ạ. Bé 18 cũng mới vào chưa được bao lâu huynh cho muội ít thời gian để xác nhận lại cùng bé và sẽ có câu trả lời cho huynh trong thời gian sớm nhất ạ .

Everest

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/9/19
Chủ đề
0
36
7
0 ₿

Hix...chưa kịp thăm 18 cũ thì em đã nghĩ luôn rồi hả Muội

HoangKhai1991

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
10
54
29
0 ₿

Ok. Cám ơn Dubai Bt. Góp ý để cùng nhau hoàn thiện vậy mà :)

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội chào huynh ạ . Sau khi xác nhận lại sự việc vì bé cũng mới gia nhập với dubai nên chưa nắm rõ về nguyên tắc của cơ sở . Sau khi nhận được góp ý từ huynh, muội đã chấn chỉnh lại bé 18 ngay và bé cũng rất hối hận ạ . Thay mặt bé muội gửi đến huynh lời xin lỗi chân thành nhất ạ mong huynh bỏ qua cho bé để bé có thể hoàn thiện hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

HoangKhai1991

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
10
54
29
0 ₿

Cám ơn Dubai BT. Đã xác minh lại và trả lời cho mình. Và cũng như tra lời cho ae congdong để ae còn thoải mái đi trãi nghiệm nữa :)

MatXaAlone

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/2/19
Chủ đề
0
23
3
37
0 ₿
Vậy túm lại là vip thái có 69 hok hay phải onsen zay , tính tuần sau ghé mà lăn tăn quá :)