Q.1 - Even Sức mạnh thiểu số gặp ddcn 117 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Even Sức mạnh thiểu số gặp ddcn 117

Lượt xem: 309

thpo7289

Thượng Uý
Thánh Phán
18/3/22
Chủ đề
37
269
63
0 ₿
Tình hình trúng code Even SM do ad Dory trao code thần thánh osen phải tới ngay Dubai Luxury , tới nơi check code thủ tục nhanh gọn locker dẫn lên lâu 4 do đã đặt bé 117 trc ( họp gu nên đi típ hehe )

Phòng ốc CSVC 10/10 : sạch sẽ , rất rộng, phòng xông khô ướt đủ nóng hiện đại. Đặc biệt quả bồn tắm siêu to ae đê mê cùng lúc 2 3 tay đều vừa luôn hehe

Bé 117 còn mơn mởn rất xinh kiểu hotgirl chuẩn gái miền tây . Chiều ấy mưa to lạnh lúc bé bước vào cùng bộ cánh nửa kín nửa hở siêu nóng bỏng nhẹ nhàng “chào a!” thì dường như mọi cái lạnh đều biến mất lúc đó chỉ muốn đốt cháy giai đoạn lao vào “kết nối” với e thôi.
+Chiều cao: tầm 1m5 mấy hihi Face Xinh sang 8đ do họp gu
+V1: cam việt vừa tay ti nhỏ bú bình hay nhào bánh bao đều rất phê (8/10)
+V2: tuyệt eo thon (8/10)
+V3 : rất tròn mịn sờ nắn rất đã(8/10)
+V4: sạch sẽ thơm tho sông Hồng mùa lũ ae nào thích tevet KHÔNG THỂ BỎ QUA(9/10)
Service:
Màn Onsen là em thấy nhớ nhất và phê nhất. Cảm giác đc tẩy sạch bụi trần, đc ôm ấp mơn trớn trong bồn với dòng nước ấm cùng 1 nàng tiên chăm sóc lúc ấy có cảm giác như mình và e đã là của nhau từ lâu rồi, cũng làm 2 đứa quần nhau 1 lúc trong bồn chỉ dạo đầu chưa out vội hehe , lên gường truờn thái đúng hiện ra ddcn , Các đường lưỡi ấm áp của e đúng là điêu luyện dễ out ngay từ những lúc phút đầu lắm nha vì em đi lưỡi ko sót chỗ nào cả từ cực Bắc tới cực Nam luôn (nhớ lại phê rùng mình luôn). Sau màn đi lưỡi “thằng anh” thì làm sao “thằng em” thoát đc , từ lúc ấy là e BJ hoàn toàn luôn, chăm sóc thằng em ko để nó ngơi nghỉ 1 phút nào từ lút cán đến lau cột miệt mài và em cũng k qên nghịch “cô bé” của e 1 chút những tiến rên khe khẽ hoà vào thì sau 1 lúc đắm mình thì e cũng out trong tê tái hihi

Màn khoẻ thì e đấm bóp vừa đủ lực thôi vì biết đây đâu fai chuyên môn các e nên bỏ qua k sao, đá nóng làm xong tỉnnh cả ng hết mệt mỏi 10/10
Bé chào tạm biệt và ko quên tặng cho 1 cái hôn lên cổ và ko qên hẹn gặp lại mình.
Lúc về thật sự ko đành lòng chia tay e nhưng Buộc lòng phải về thôi

Tic free vé osen
Tip = Tip
Tks Ad Dory trao code trải ngiệm Dubai Luxury

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Hido86

Thẩm Mát Xa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/9/24
Chủ đề
2
7
10
Hà Nội
0 ₿
Chúc mừng bác, 17 cũng làm em tê tái quên lối về, nói chuyện có duyên giọng ngọt ngào mà V4 công nhận đỉnh, thơm lại nhỏ xinh. Không biết em nó có học Lingam Tantra gì không mà đi tay nghệ thật sự.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,136
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 117, rất mong được phục vụ huynh trong những dịp gặp mặt sắp tới ạ :cuteonion6::cuteonion6: chúc huynh cuối tuần vui vẻ ạ :2onion35::2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289