Thủ Đức Even vietlot Chồi non PHARAON

Lượt xem: 1,131

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
233
122
TPHCM
0 ₿
May mắn trúng code Vietlot thời hạn chỉ có 2 ngày nên tranh thủ book ngay bé chồi non mới nhú 135 pharaon. Tới nơi check code sau đó lên phòng xông hơi tầm 10p thì bé vào. Đập vào mắt mình là 1 cô bé 2k4 dễ thương tướng loli giọng nói nhẹ nhàng bé lau mồ hồi sau đó ngồi nghĩ đợi nước. Mình cũng tranh thủ đánh cái răng sau đó bóc trái cây mời bé ăn. Mình thì ăn 2 trái cam nho nhỏ của bé. Thấy bé có vẻ hợp gu nên mình quyết định nâng vé sexqueen luôn cho nó máu. Dạo đầu tí rồi 2 đứa vào bồn bé tắm kỹ sau đó đi lưỡi clickty mình cũng đưa tay bắt bướm bé mới sờ nhẹ mà nước cũng lênh láng rồi. Được 1 lúc thì mình ngồi lên thành bồn sau đó đứng dậy cho bé dễ làm. Bé vừa bú vừa đá bi tay thì khều ty khá chuyên nghiệp đc 1 lúc thì shot 1 cũng out hết trong miệng bé.
Mass khoẻ thì bé làm kỹ tại lúc trước bé cũng có học spa. Tay nghề cũng rất này nọ. Vừa làm vừa hỏi a có mệt chỗ nào để bé làm kỹ.
Làm mass khoẻ được 1 lúc thì lại mệt tập 2. Bé thoa dầu rồi trườn ngực vừa trườn vừa đi lưỡi cũng rất phê. Rồi chà v3 v4 bé đc cái vòng 3 to 95 lận nên bé chà v3 đã hơn chà ngực. Hết sấp rồi ngữa. Tới tiết mục cha v4 vô thằng e thì bé làm nó đã, thằng e mà yếu yếu chắc phụt mẹ nó ra rồi. Được 1 lúc thì mình kêu bé nằm xuống để a làm e lên đỉnh. Được 5 phút thì có người gõ cửa báo hết giờ hiuhiu. Bé xin thêm 10 p nữa để bé làm cho ra lần 2 rồi vào tư thế 69 huyền thoại. Được 1 lúc thì cũng out lần 2 trong sung sướng. Tắm rửa rồi chào bé xuống kêu tô mì bò lấy lại sức.
Tổng kết bé 135 mặt xinh tướng loli
V1 cam mới nhú
V2 ko có lipit ôm đã
V3 95 to vỗ đen đét
V4 sạch sẽ nước nôi đầy đủ
Tick code vietlot bù thêm 400
Tip 1m2
Thank mode dory
đã tài trợ

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 135 dễ cưng… và nhiệt lắm. Vừa rồi Tàn có ghé cơ sở. Nghe nói bé bây h xinh hơn lúc Tàn gặp… mừng bác…

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon and Mr.Tr

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
60
366
233
0 ₿
Mừng bác vui vẻ cùng bé cưng 135. Pharaon hân hanh được đón tiếp bác ngày gần nhất. Trân Trọng Bác!!

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
60
366
233
0 ₿
đúng rồi nha chủ tịch, bé thay đổi nhiều đấy ạ

• Love