Event 16/07 - Đôi dòng tâm sự cùng bé 01 dễ thương

Lượt xem: 810

Wazowski

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/7/20
Chủ đề
3
58
11
0 ₿
Chào ae diễn đàn. Lời nói đầu tiên mình muốn chân thành cám ơn bác @Dory đã tạo điều kiện để ae có sân chơi vui vẻ. Thật sự là tuần này may mắn khi dự đoán chính xác 2 lần và được 2 vé free Thái từ bác @Dory và hôm nay lại có chuyến đi xuống Dubai Bình tân khám phá bé 01 2k cực dễ thương.

Đến nơi là đúng 22h30 được nhân viên giữ xe và ở quầy đón tiếp nhiệt tình, tư vấn rõ ràng. Sau khi đưa điện thoại chụp hinh code mình chọn đi vé Thái 90p. Ở Dubai Bình Tân có sử dụng ipad để xem mặt trước các bé. Nhìn vào đã bị ấn tượng với bé 01 có răng khểnh và nụ cười dễ thương. Bé 01 ở ngoài còn xinh hơn trong hình nha các ae.

Về CSVC: phòng mình đi là VIP 9. Có 2 phòng xông ướt và xông khô, có WC riêng, giường tròn rộng rãi thoải mái, sạch sẽ quá ok.

Về ms khoẻ: làm bài bản rất kỹ, đá nóng các kiểu, từ lưng đến đùi và tay chân, lực vừa đủ nhẹ nhàng. Sau đó ms đầu, trong quá trình làm có nc tâm sự đủ kiểu tạo không khí thân thiện, dễ gần.

Ms mệt: kích thích nhất có lẽ là lúc nằm sấp hay nằm ngửa bé đi lưỡi rất nhẹ nhàng, tình cảm. Đường lưỡi của bé đi nhẹ nhàng, chậm rãi khắp cơ thể từ trên xuống dưới..từ lưng đến mông rồi lên đến cổ..đến chỗ nào là phê chỗ đó, nhất là lỗ tai. Các bác có thể cảm nhận rất rõ. Bé nude 100%, bj nhiệt tình, chủ động cho mình bắt bướm hái cam. Nhưng mình out nhanh quá chưa khám phá được nhiều chắc vì bé dễ thương. Không có hôn môi, 69 chắc mình không phải gu bé thích.

Nhận xét về bé 01
Face: 7.5/10. Mặt nhìn xinh xắn, cười duyên, dễ thương, vui vẻ, càng nhìn thì đúng là càng thích đó, làn da trắng mịn, nhưng hơi e thẹn nhút nhát
V1: đẹp, tiệm cận bưởi, vừa tay, sờ rất thich
V2: dáng người tương đối, đôi chút lipid
V3: tròn, dễ bóp
V4: nhỏ nhắn, hồng hào.
Phù hợp với bác nào thích mẫu người nhỏ nhắn, khuôn mặt dễ thương, vui vẻ.

Ticket: free do bác @Dory tài trợ
Tips: 5xx
Locker: 20k giữ xe 10k

Cám ơn ae đã đọc bài

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
506
215