Q.1 Event 25/3 Dubai Q1 ngôi nhà thứ n của tôi và ng tình 09

Lượt xem: 1,372

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Chào các anh em diễn đàn lại là tại hạ đây nói thật trong 2 tuần nay ghé thăm Dubai cũng 5-6 lần mỗi lần tới là gặp mỗi người vợ khác nhau và để làm đc như v thì k thể quên được bác @Lục A Ka và bác @Dory đã luôn đồng hành và tại trợ cho các em xin cảm ơn 2 bác ngoài ra còn cảm ơn cơ sở massage Dubai Luxury Q1 tạo 1 ngôi nhà đầy ấp những người yêu bé bỏng luôn trông chờ các đồng râm vác súng tới để khám phá.
Số là hqua chơi event cho vui lấy không khí mà ai ngờ trúng thật và thế là tranh thủ tan làm ghé thăm các bé liền, sau những lần ân ái với các bé 37,39,18,26,19,.. thì hnay check tiếp cho các bác 1 bé mới 09 để thêm vào seri của Dubai Q1 ( kiểu này đi thêm mấy lần nữa là check hết cả cơ sở đùa thế chứ check hết cơ sở còn mỗi bộ xương)
Nói về cơ sở Dubai Q1 thì khỏi phải bàn cãi từ cơ sở vật chất tới thái độ phục vụ từ bác bảo vệ tới nhân viên phục vụ k có gì để chê hết chỉ 1 câu để nói là xem khách hàng là thượng đế. Đi 10 lần thì hầu như lần nào thái độ cũng niềm nở và ân cần với khách hàng ( cho dù mệt mỏi hay đông khách vẫn vui tươi với khách hàng) nhất là lễ tân phải nói là good job amazing điểm 10 trên cả tuyệt vời. Anh em nào mà k ghé thử Dubai Q1 trải nghiệm là sự thiệt thòi to lớn.
Hnay như thường lệ tới trình code ra trong đầu thầm nghĩ đi người vợ 18 của mình r nhưng chị lễ tân giới thiệu cho bé 09 mới vô bảo e check thử đi với tâm lý ham của lạ thế là nhận lời ngay :)).
Nay đi đúng lúc đông khách chờ tận 15p mới lên phòng đi chung cho a Trai ngoại quốc trong bảnh bao đẹp trai vãi nhìn lại mình tủi thân vl :))). Lên phòng thì hầu như phòng nào cũng ik chang nhau hết nên k gì để nói.
Vô phòng thì do mình sợ nóng nên k xông hơi, chỉ thay cái quần r ngồi nghịch đt đợi bé vào th, mà trong lúc ngồi chờ mới để ý cơ sở có bồi bổ 2 quả trứng gà luộc, 1 lon bò cụng, 1 chai ô long kiểu này chắc phải làm mấy nháy quá.
Ngồi chơi đc 5p thì e vào ấn tượng đầu tiên của mình về e là 1 bé mình dây cây cảnh, da trắng mịn màng vào thấy mình k xông thì bé xà vào lòng mình liền quan tâm hỏi a không xông hơi à v e tắm cho a nha, nghe mà khoái gì đâu a chờ có nhiu đó :)).
Bé tắm rất kỹ nha k bỏ sót chỗ thấy bé tắm thằng nhỏ với lỗ hậu kỹ quá tưởng hồi có WC k đó :)) bé mặc áo yếm ngồi trên thành bồn tắm cho mình mà cứ tưởng nàng lọ lem nào k cái mặt thì cứ dâm dâm kiểu gì, xong xuôi ra lau mình phóng lên giường chờ mần thịt :)).
Về phần massage khỏe thì bé làm rất bài bản vào ok tuy người mảnh khảnh nhưng cũng có lực lắm làm phê cả người còn về phần đá nóng vs túi thảo dược thì mình kiu bé k làm để cho khỏi mất time ( lúc mình nói khỏi đá nóng vs túi thảo dược là bé biết ý mình hay sao ý qua làm thái liền lun )
Về phần massage thái tuy ngực bé hệ quýt th bằng bé 37 ấy cũng có cái gọi là bóp đc, bù lại bé đi đường lưỡi tê kinh người phải nói bé dùng lưỡi 100% người mình có chỗ nào lưỡi bé đi tới chỗ đó đó ta nói phê banh xác lun, lick ty, đá bi, âm thanh 3d có đủ hết sướng tai :)). Tới phần mệt là đúng là mệt thiệt ở bên Dubai dạo này các bé BJ 100% k nha ae hầu như đi bé nào cũng BJ hết ít HJ lắm ngoài ra các bé cho khám phá 4 vòng thoải mái tự nhiên lun làm mình sờ mó k sót chỗ nào, bé này có chiêu độc quyền là vừa BJ vừa dùng Cô Bé hẩy hẩy nhún nhún lên chân mình tui bé có mặc quần trong mà chân mình vẫn cảm nhận đc nước tràn trề ra luôn ta nói pha đó mà đc nhét vô là lên thiên đàng luôn rồi cầm cự cũng khá lâu tầm 15p thì cũng ra trong sung sướng 1 tay vú 1 tay mông cứ hết mà out th, phải nói đuối thực sự lun, xong xuôi bé đi vệ sinh lại còn mình thì nằm nghỉ và thế bé xà vào lòng mình cứ như thế 2 con người nằm ôm nhau, mình mở nhạc chill để vơi đi k gian tĩnh lặng này cứ thế đắm chìm trong vòng tay nhau ngủ 1 giấc và cuộc vui nào cũng đến lúc tàn bé dắt đi tắm sơ lại và chào mình ra về, trong lúc từ phòng xuống thang máy ôm nhau k rời giây nào phê thực 1 buổi tối đầy ấm áp các bác ạ.
Đánh giá đôi nét về bé 09 này bé quê nghệ an,cao 1m58 sn 94 nha các còn ngon lắm
Face xinh nha 9đ
Ngoại hình mình dây cây cảnh, mảnh khảnh
V1: hệ quýt th 8đ bé mà đi độ lại cặp loa ngon ( size ngang bé 37)
V2: 9đ eo thon gọn
V3: 8,5đ k to bằng bé 37 :))
V4: nước nôi lên láng
Bé dáng người nhỏ nhắn chống chỉ định với các bác khoái hệ bưởi mông căng đét to tròn nha, và đây là đánh giá và nhận xét cá nhân của bản thân mình để các bác tham khảo và đáng tin cậy cho ae newbie xem thêm lấy kinh nghiệm.
Tic event bác @Dory
Tip=tic
Chúc các bác mỗi ngày có thêm niềm vui mới