Tân Phú Event Bí Ngô Thủy Chiến - Nhẹ nhàng cũng bé 07

Lượt xem: 589

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Vô tình may mắn trúng được code từ AD nên mình cũng cố sắp xếp 1 bữa đi đến cơ sở trả kèo gấp. Nay mới rảnh viết bài rv cho ae tham khảo thử. Buổi tối mát mẻ xách xe chạy 16km cũng tới cơ sở quen thuộc. Vẫn ae locker nhiệt tình đón tiếp, nay mình định đi số quen mà a locker nhiệt tình kêu mình đổi gió thử. Anh giới thiệu cho mình bé 07 cũng mới làm. Mình cũng ko phụ lòng anh mà chốt luôn.
Phòng rộng rãi sạch sẽ, trái cây bò húc bia đầy đủ. Mình xông được 1 lúc đang phê thì thấy bóng dáng bé vào. Bé người Bắc cười hiền queo, ae nc được 1 lúc đợi nước, thì cũng tới màn tắm táp. Bé tắm rất kĩ càng và ko quên mân mê thằng em của mình. Tới màn thủy chiến bé nhẹ nhàng lướt lưỡi khắp nơi làm mình tê rân. Được 1 lúc lành lạnh mình bảo lên giường cho ấm chút.
Bé mass khỏe đủ bài, tuy ko đủ lực nhưng rất nhiệt tình, thoải mái. Tới màn đi thái, màn núi đè lên lưng cùng với cái lưỡi điêu luyện làm mình rùng mình suốt. Mình xoay người cho bé làm nốt màn BJ và HJ, bé làm rất nhiệt tình, mình cũng ko quên 69 cùng bé. Và out trong sung sướng. Tắm lại tán dóc rồi chào bé về.
Đánh giá nhẹ :
v1 hệ cam vừa tay
v2 mình dây eo ót đầy đủ
v3 bóp sướng nhé
Có cơ hội sẽ ghé cơ sở vào lần tới...

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
611
281
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian đến thăm và trải nghiệm dịch vụ của Windy…
Windy mong sẽ luôn nhận được sự tin tưởng và ủng hộ của Anh.

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi thư giản vui vẻ với bé 07 bên cơ sở Windy Tân Phú. Chúc anh luôn khỏe mạnh và may mắn trong các kỳ event nhé.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác