Q.1 Camapro [Event Black Friday] 29 - Khi nỗi nhớ nhung tràn về

Lượt xem: 1,117

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu tiên, xin cám ơn @Camapro và Dubai Tân Định đã tài trợ chương trình miễn phí vé Osen để mình có thể quay trở lại thăm bé.

Sau lần đầu gặp gỡ, về nhà mà nụ cười và khuôn mặt bé cứ bay bay trong đầu, nỗi nhớ ngày càng da diết. Một vòng dạo diễn đàn thì ơ kìa, Dubai Tân Định đang có chương trình free vé Osen, nhanh tay bình luận và có ngay mã code từ Camapro.

Chiều làm về nhanh chân chạy tới Đặng Dung, cũng không quên gọi quản lý đặt bé 29 và nói bé chuẩn bị trước, để khi mình tới là bé lên luôn. Tới nơi, làm thủ tục nhanh gọn rồi được lễ tân dắt lên phòng. Ngồi bấm di động được 2 phút thì bé vào, thấy mình bé vội đóng cửa, đặt đồ xuống rồi chạy tới ôm mình. Mình ôm lại bé và dìu bé nằm xuống giường rồi trao nhau những nụ hôn của sự nhớ nhung. Tay bé cũng không quên mơn trớn cho mình để cảm xúc của 2 đứa cứ hòa quyện vào nhau.

Tầm này mà tắm rửa massage khỏe gì nữa, mình và bé ôm nhau nói chuyện đủ thứ trên đời, tay bé cứ hoạt động, bóp tay bóp chân cho mình, rồi lâu lâu sờ ti và thằng nhỏ nữa. Mình thì cứ sờ hết bộ ngực đầy chết người rồi lâu lâu tạt xuống khe suối đã rỉ nước từ lúc nào. Rồi khi cảm xúc dâng trào, bé hiểu ý và thư giãn cho mình. Mình chỉ nằm im và tận hưởng tới khi xuất hết vào miệng bé. Bé vẫn vậy, vẫn ân cần từ lúc mình xuất rồi sau đó nằm gọn vào trong lòng mình như cô thỏ nhỏ nhắn. Cưng ghê !

Quay lại thăm bé, vẫn nụ cười đó, vẫn sự chu đáo đó, số 29 mãi đỉnh bé nhé !

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Socconciu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
8
108
49
0 ₿
ngon rồi, tui đợi hoài kg có code luôn, toàn đi camapro không à.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
746
722
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B