Q.1 Event BNTC - 16 Loli đáng yêu

Lượt xem: 2,321

kutolem

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/9/19
Chủ đề
14
162
42
29
0 ₿
May mắn dự đoán trúng Bí Ngô Thủy Chiến được bác @Dory tặng cái Code Osen tranh thủ giờ chiều làm về phi chiếc xe tàn qua DUBAI, đá chống cho bác bảo vệ đáng kính dắt xe. Cuto xông cửa vào thì gặp anh lễ tân chắc tầm tuổi mình chào đón. Đưa code và up lên Osen 2, ngồi tầm 10 phút thì được dẫn lên phòng.
Lần đầu đi DUBAI nên còn bỡ ngỡ vkl, vô phòng thì méo thấy ghế nào ngồi hết ;99 Ghế vua đâu ta.. thôi kệ. Thay đồ phi vào xông ướt, hơi lên khá là ổn, phê quá nên bên ngoài thế nào không quan tâm lắm. Ngồi thiền tới hết chịu nổi mới ra, gặp bé đã ngồi đợi, cười cái lấy duyên rồi bé chào hỏi, lau người.
Đánh giá bé khá Loli, người nhỏ nhắn, khuôn mặt khá xinh, cười rất xinh.
Bé dẫn vào bồn tắm, màn thủy chiến giữ cuto và cọp con bắt đầu. Bé tắm rữa cho mình, gội đầu, chà người rất Ok, mình cũng tắm lại cho bé, vừa tắm vừa dê.;99 Vòng 1 read nhưng khá đẹp, đầu núm to tròn chà Nuru rất có cảm giác...kk. Thằng nhỏ bên dưới biểu tình đòi chăm sóc, thế là bé vuốt ve và cúi xuống BJ, từ gốc đến ngọn, kết hợp âm thanh rên hơi to..Này rên xạo chắc luôn, BJ mà rên lớn vkl... Cuto cũng bắt đầu hành động, hết hái bưởi tới bắt bướm, xong qua màn thưởng thức trái cây. Cuối cùng kêu bé ngồi lên thành bồn tắm để ăn con hào ( khá nhỏ, có lông lơ tơ, cà lông đụng vào người nhột nhột, nước non vừa đủ dùng, khá thơm nha ). Xong bé đè mình xuống BJ trong lúc mình tay bóp vú, tay bắt cua cuối cùng sau 30p thủy chiến đã kết thúc.
Tắm rữa lên giường, bé hỏi mình có đói không và kêu mỳ bò kèm 1 lon bò húc lên để mình lấy sức. 2 đứa vừa đút nhau ăn vừa tâm sự, bé nói chuyện rất vui và thú vị.
Ăn xong tô mỳ, cùng nhau đánh răng lại và nằm nghỉ ngơi, tâm sự lấy sức. Tiếp bé Nuru cho mình, nùm vú to nên rất có cảm giác. Xong bé bắt đầu màng chà bướm vkl, chà lên tới mặt luôn ;999 Lông cạ cạ vừa nhột vừa phê, cạ tới miệng mình là bé chậm lại để mình ăn hàu, rồi tiếp tục chà xuống thằng em...được 10 phút chịu không nổi nói bé 69 rồi cả 2 kết thúc trong tiếng pháo hoa chào đón năm mới sắp tới..kkk
Tắm rữa và nằm ôm bé tâm sự hết giờ ra về. Tạm biệt bé ngày không gặp lại..9;;
giờ về nằm viết bài mà mùi hàu vẫn còn trong miệng là sao anh em.

Tick = Code + 300 up Osen 2
Tip = 1k2 + PV 100K + bác giữ xe đáng kính 20k
Cảm ơn bác @Dory đã tài trợ để mình có cơ hội trải nghiệm Dubai.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ủa 99 hay 16

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
887
3,242
1,639
850 ₿
Cảm ơn bài viết rất hấp dẫn của anh, mến chúc anh luôn may mắn trong các đợt event luôn nhé.

• Love
Điểm cảm xúc: kutolem

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
169
86
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Bướm nhỏ là 16 rồi còn hỏi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng anh @kutolem may mắn trúng được quà event diễn đàn, đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng thơ ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 0941012041 đặt lịch trước khi đến ạ

• Like
Điểm cảm xúc: kutolem