Bình Tân Event BNTC bé 38 onsen tuyet vời

Lượt xem: 754

vitaminc

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
31/1/19
Chủ đề
23
347
102
0 ₿
Dùng code từ t6 nay mới có thời gian viết rp cho ae.

Dubai BT nay có thêm món mì gà ác nhưng mình vẫn chung thành với món mì bò trứng của Lễ tân rất ngon nhé. Ăn sau khi massage là hết bài.

Loker thân thiện check code nhanh gọn.

Vì mình cũng gọi trước nên ko cần đợi lâu. Loker mời lon coca rồi dẫn lên phòng xông hơi luôn. Nay lên lầu 4 phòng rộng rãi, sạch sẽ, nếu thay cái giường giống bên dubai q1 thì thoải mái luôn.

Xông hơi gần 10p thì bé vào.

Vẫn nụ cuoi ddcn, guơng mặt lai tây và body bốc lửa. Tranh thủ Bé lau mồ hôi thì mình lén cởi hết mọi thứ trên ngươi bé luôn. Khám phá xíu, v1 căng tròn v3 bốc lửa làm con quỷ trong người muốn làm bậy qá.

Màn tắm táp bé tắm khá kĩ dùng v1 làm sách toàn thân cho mình tê cả người. Trao đổi nhẹ mình khám phá v1 và v4 còn bé thì skill bánh mì kẹp + bonus sâu. Khoái nhất màn Bj trong bồn đỉnh pha thêm âm thanh jav, mém out.

Massage khoẻ: nay bé lên tay nhiều. Đấm tới đâu khoẻ đến đó, có lực có đá nóng. Gối chườm. Đánh giá 9/10

Massage mệt: skill bé thì đỉnh khỏi bàn trườn nuru rất có tâm, đường lưỡi đi khắp người, dùng cắp ngực chà khắp lưng. Nằm ngửa lại bé đưa nguyên v1 ngay mặt, thế thì BB thôi, tay kia thì vọc V4 nuoc chay róc rách. E thì rên bể phòng. Tiếp theo chà V4 thăng em mém tuột vô luôn, mình ko thich 69. Em tâm lý bj nhưng đến lúc mình sắp ra thì em biết kiềm lại cho thời gian tận hưởng lau hon. Cuối cùng cũng bị bé vat sạch tinh binh.

Nằm choi ôm bé tắm rửa roi hẹn gap bé lần sau.

Thiệt hại:

Tic: free onsen

Tips: 900k

Loker giu xe 100k

Bet188

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
17
81
60