Gò Vấp [ Event Bóng Đá Asernal - Tot] Sung sướng cùng bé 11 với câu nói "Pusss uukkk"

Lượt xem: 1,027

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
Sau bao ngày dự đoán tỷ số bóng đá lên bờ xuống ruộng, vật và vật vờ, tính toán đủ đường... trớt quớt các bác ah. Nay đổi hướng không tính nữa chơi đại luôn Asernal 2 - 2 Tot vậy mà lại trúng... haizzzz. Ngay khi bik trúng là ngày hôm sau bác Dory gửi code liền và chuẩn bị lên lịch tác chiến cùng các bé ở MS Ánh Dương.
Ngày hôm qua lên lịch hẹn đi nhậu với mấy ae trong công ty rồi tiện đường ghé qua cơ sở luôn cho máu. Nhưng lại có việc bận phải đi về và hẹn lại booker vào hôm nay. Trước khi tới thì thường mình có chat và hẹn với booker giờ và số của các bé trong ngày hôm đó. Booker nhiệt tình, vui vẻ, hỗ trợ nhanh chóng.
Sau khi tham khảo qua hình ảnh của các bé trên diễn đàn mình quyết định chọn bé 11 trắng trẻo dễ thương, pha chút hài hước, nói câu nào cũng thấy có chữ "Bus ku" đã lắm các bác ah.
Chạy xe đến cơ sở vào buổi chiều, được các ae đón tiếp rất nồng hậu từ ngoài vào trong. Do đã đặt lịch từ trước nên vào check in rất gọn lẹ, đưa code và được lễ tân vui vẻ, nhiệt tình mời lên phòng. Được locker dẫn lên tới phòng mời ăn uống, mời nước đủ thứ, dạ thưa đàng hoàng. + điểm.
Cơ sở vật chật vật chất thì ôi thôi phòng to chà bá, toilet, phòng xông ướt, xông khô, bồn tắm to, 1 bàn 2 ghế và giường đôi có rèm và mọi thứ thấy sạch sẽ. + điểm.
Mình thay đồ vào xông hơi, phòng xông ko có mùi lạ, xông ko quá nóng , cảm giác vừa phải, dễ chịu. Mình xông hơi lâu chắc phải 20 phút thì thấy bóng dáng ai đó bước vào qua màng sương mờ mờ ảo ảo. Quét tay qua mặt kính để mình thấy rõ hơn thì thấy 1 bé mặt yếm màu đỏ ngồi trên ghế hai chân chàng hảng, tay thì đang với tới đĩa nho... nhìn mà chảy nước miếng các bác ah.
5 phút sau mình cũng bước ra đễ ngắm bé kỹ hơn, bé trắng trẻo, khuôn mặt bầu bĩnh, cao khoảng 1m6, nụ cười tươi rói chào mình, lấy khăn lau từ trên xuống dưới và mời mình vào tắm bồn. Bồn nước bé đã xả xong từ khi nào, ấm ấm dễ chịu.
Cả 2 sau màn chào hỏi, giới thiệu thì cũng bắt nhịp làm quen cách nói chuyện, bé bắt chuyện, nói vui vẻ, có chút hài hước, nói lòng vòng rồi thì cũng có 2 từ "Bus ku" kèm trong đó, nghe đã thấy phê rồi... hihi.
Bé tắm cho mình từ trên xuống dưới, gội đầu, kỳ rửa mọi ngóc ngách, còn mình 2 tay xoa bưởi, bú ti thoải mái, lâu lâu lại xoa v4 của bé. Bé vui vẻ và rất tự nhiên nha câc bác...
Sau màn kỳ cọ thì bé lau mình, mời ra giường chuẩn bị bài massage khỏe. Bé massa có lực, đi đủ bài và đã từng làm massage khỏe nên rất bài bản nha các bác. Đi đá nóng, trườn thái rất đã nhé. Có thêm màng bẻ cổ kêu cái rắc mà mình tưởng chẹo cổ luôn rồi, quá đã. Gập lưng, bẻ lưng cũng cái rắc, hết hồn, quá phê. Bé làm đúng nhịp từ nhẹ đến mạnh, từ từ thấp đến cao, từ dưới lên trên, từ trái qua phải, đi từ cảm giác này đến cảm giác khác làm mình vừa nhột, vừa sướng với chiêu kiến bò, đá lỗ nhị wc cực đã.
Cuối cùng cũng đến màn 69, bé vừa "bus ku" vừa rên khe khẽ, trông rất ngon lành ( nói miết mà), còn mình thì rảnh tay khám phá v4 của bé, không quên la liếm 1 tý... hihi.
Sau 10 phút thì mình cũng out trong sung sướng, còn bé thì vừa bus vừa ngậm tới giọt cuối cùng, CIA luôn nhé các bác. Xong xuôi mình nằm nghỉ 1 tý và cả 2 đi tắm lại cùng nhau, bé không quên cho mình nước súc miệng đầy đủ nhé.

CSVC phòng to, sạch sẽ, rộng rãi, đầy đủ tiện nghi-- quá ok
Lễ tân, locker, booker : nhiệt tình , vui vẻ, đón tiếp nồng hậu.
V1 : to , săn chắc
V2 : có eo
V3 : tròn, trắng
V4 : sạch sẽ, không mùi, để 1 ít lông
Service: bé 10/10 nói chuyện vui vẻ , hòa đồng, biết cách bắt chuyện, nhiệt tình.
Tick = code free onsen
Tip = tick
Locker 100k

Cảm ơn diễn đàn, Mod Dory đã gửi code và cơ sở Ms Ánh Dương đã tài trợ chương trình này.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Dory

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Ánh Dương và bé yêu 11 cảm ơn anh!Chúc anh nhiều sức khoẻ và Hẹn gặp lại anh ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
Chúc mừng anh @Xiao đã dự đoán chính xác và nhận quà event bóng đá, có buổi tối sung sướng cùng bé

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao