Q.1 [Event Bóng Đá] - Chân Ái ddcn 79

Lượt xem: 237

Twister

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/10/22
Chủ đề
1
78
2
0 ₿
Hello các đồng dâm,

Tình cờ trúng được code event bóng đá trận Arsenal - Liverpool. Lấy code từ admin @Dory tranh thủ thăm lại chốn xưa Dubai Tân định.

Sau khi nhậu lai rai với đối tác thì tranh thủ book trước để đỡ phải chờ đợi. May mắn được thằng bạn giới thiệu trước em 79 thuộc gu mình (cao, làm khoẻ tốt, và nhiều skills độc lạ) nên thấy e còn trống book luôn ko cần nghỉ ngợi
Tới nơi được các bạn nhân viên tiếp chu đáo. Đưa code ngồi đợi tầm 5 phút được mấy bạn dắt lên phòng. Vào phòng thì tranh thủ xông hơi đợi bé

5 phút sau thì bé vào. Mặt bé xinh. Tướng thì cao và rất chắc vòng nào ra vòng nấy. nhìn thôi là muốn được nhào vô hiếp rồi nhưng mà đời đâu như mình nghĩ. Người bị hiếp nó lại ko phải là bé mà là tui. bé đẩy tui lên giướng rồi bắt đầu hôn hít, tay tui cũng ko ngừng khám phá ta nói người bé chắc vỗ kêu bốp bốp quá sướng

Quần nhau 1 hồi thì bé kêu qua tắm. bé tắm rất kĩ từng ngóc ngách. Đặc biệt là bé có rất nhiều skills độc lạ khiến tui sướng mà phải kiềm hãm lại....đích thị bé là ddcn vì chưa bao h tui bị quần trong bồn tắm với đủ tư thế như vậy. HJ, BJ, Lingam, quét l đủ thứ......1 hồi thấy ko ổn nên kêu bé thôi cho lên giường

Phần khoẻ thì ko chê được. bé làm rất đủ lực và đủ bài. mình thuộc gu thích lực mạnh nên bé làm rất là phê. Bác nào mỏi cổ mỏi lưng vào gặp bé là ko khách gì đi các cơ sở khoẻ vai gáy
Phần mệt thì quá nhiều skills khiến tui tê mê ko còn biết gì chỉ biết chìm đắm trong dục vọng. Đá bi, mút trụ, kẹp xục xích, lingam....các bác cần gì bé đều có....tê tái tâm hồn....V3 bé to và chắc nên chà nuru rất phê...lúc ra rồi bé còn bảo sao ra trước bé....nay vô gặp đúng ddcn 79 phê ko biết đường về

Xong được bonus thêm cái massage đầu thư giãn. Nằm tâm sự vs bé xíu sẵn nghe karaoke ở quán kế bên luôn :D

Tồng kết: bé 79 vui vẻ, nhiều skills, chiều chuộng --> đánh giá 9/10
Face 8/10
V1: To, núm hơi to 8/10
V2: săn chắc ôm bao phê 9/10
V3: Cũng là thế mạnh nhất của bé. To và chắc đánh nghe bốp bốp 9/10
V4: nước nôi đầu đủ 9/10
Tic=Code
Tip=tic
Sẽ quay lại gặp bé 1 ngày sớm nhất !

• Like
Điểm cảm xúc: trùm bắn cá and VinaTuan

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Ngon lành luôn nhé, 79 ddcn chính hiệu đấy.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé đến nhà Dubai Tân Định và đã cùng bé 79 của nhà em có một buổi tối vui vẻ ạ , mến chúc anh có một ngày cuối tuần vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ.