Gò Vấp Event Bóng Đá. Gặp e 24 mãn nhãn

Lượt xem: 1,005

Tom&jerry10

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/12/22
Chủ đề
1
112
5
Bình dương
0 ₿
Sau khi bao nhiêu lần dự đoán cuối cùng cũg dc code bác Dory phát, nhah chóng sắp xếp công việc lần để đến với Ánh Dương tiêu chí hàng đầu của mh và là chân ái, mặc dù vào một khung giờ trưa hơi nắng xíu nhưng ko sao

Đến nơi lễ tân chào đón niềm nở, mh trình bày code thủ tục nhah chóng sau đó được lên lầu 1, phòng ốc thơm tho, bồn sạch sẽ giuờng to, mh thì k xông hơi nên ns loker cho bé vào ln. Sau 5p thì bé vào với bồ độ ngắn màu đỏ bó sát cơ thể , dáng người nhỏ nhắn, cao tầm khoảng 1m6. Sau khi ngồi uốg nước hỏi thăm bé thì bé trút bỏ xiêm y, thân hình trắng mịn và vòng 1 căng tròn. Bé nói lên giườg massage đầu chờ nước trong bồ. Sau đó vào bồn bé tắm khá kỹ, dùng đôi môi clik ti khá lâu mh cũg tranh thủ xoa bóp, sau khi quần nhau thì ra giường nằm, bé đắp cho mh di cái khăn sợ lạnh ( điểm + cho bé rất tinh tế ).
Massage khoẻ bé làm rất tốt, đủ bài đủ lực, do có làm spa khá lâu, bác nào muốn khoẻ giãn gân cốt thì gặp bé nhé hehe.
Khoẻ khắn cũg đã xog bé bắt đầu thoa dầu lên người, dùng miệng lưỡi hôn từ dưới lên trên, bé ns " a chổng mông lên đi " bộ môn wc phải nói là đỉnh làm mh phải rùng mh, lật người lại bé dùng cặp ngực đi khắp cơ thể thêm tư thế bánh mì kẹp xúc xích chườm v4, rồi mh với bé 69. V4 ướt át se khít cộng thêm tiếng rên nhẹ làm mh cũg out trong sung sướng ( bé bj 100% ). Nghỉ 1 lát bé tắm lại cho mh và chia tay bé

Đánh giá bé 24 vui tính nhiệt tình
Face dễ thương
V1 to tròn
V2 thon gọn
V3 to
V4 nước nôi nhiều sạch sẽ
Tick free vé onsen. Cám ơn bác Dory tài trợ
Tip = tick
Lễ tân cafe
Sớm gặp lại e ^^

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
80
972
457
0 ₿
Chúc mừng anh! Ánh Dương cảm ơn anh và xin hẹn gặp lại ạ!

conbedeo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/3/24
Chủ đề
0
4
0
go vap
0 ₿
mấy bác cho hỏi hoa khôi 24 lam ca mấy giờ.vì mình nghe nói bé làm tới 3 4 giờ sáng sao mình ghé 2h thì lễ tân bảo bé xuống ca rồi nên ko nhận khách nữa

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
78
2,512
2,082
31
0 ₿
Thường cơ sở và bé sẽ nhận tua cuối 1g00 sáng nha bác, vì còn trừ hao làm khách xong cũng là 3g00 rồi