Q.10 [event bóng đá] lần đầu đến Hawaii trải nghiệm bé 24

Lượt xem: 1,418

prokaka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/2/18
Chủ đề
2
19
4
0 ₿
tình cờ dự đoán đúng trận Arsenal, được tặng 1 code 700k trải nghiệm Hawaii thế là lên 4rum đọc thông tin các người đi trước thì chấm dc pé 24, triển liền với pé. gặp tiếp tân đưa code rồi lên phòng thôi ( đoạn này hơi tiếc 1 chút là không dc up code lên hạng vé khác), vào phòng nằm thay đồ ra, quấn cái khăn đợi pé vào, chưa đầy 5 phút pé đã xuất hiện. Tổng quan thì pé nhìn dễ thương, gương mặt tuổi teen, nói chuyện đúng chất miền tây dễ gần, thẳng thắng. Nhưng tuyệt với nhất khi pé cởi hết quần áo trên người xuống, làm xuất hiện 2 trái đào tiên căng mộng, 2 trái đào to tròn rất đẹp nha, không kiềm được thú tính, tui bay vào bóp liền, mềm và mịn lắm.
pé pha nước trong bồn xong thì vào ngâm thôi, ngồi tắm và ngắm bé ngồi đối diện, 2 trái đào nhấp nho trong nước, thằng em tui dựng đứng, chiu không nổi luôn, bé chà người, gội đầu xong bj trong khi đang ngăm mình, tui tranh thủ cái tay nhào nặng cho đã 2 trái đào này, xong thi lao mình lên giường nằm. Khoảng massa khỏe không phải là thế mạnh của pé nha. Đến màn thoa dầu rồi pé dùng 2 trái đào trường khắp cơ thể , phê ơi là phê, bé cũng có nhìu chiêu rất đã, kiến bò, chà lưỡi.... lương xong quay lại bé tiếp tục chà liếm, rùi bj cho tui ra trong cơn mê lun.

tick free
tip 800k

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
sao bác không miêu tả rõ các vòng của bé hoặc thân hình bé ra sao để anh em cùng biết với