Q.9 Event bóng đá - Vào ngay số 9

Lượt xem: 501

Thomas 88

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/22
Chủ đề
16
93
53
3 ₿
May mắn lần đầu dự đoán đúng tỷ số nên dù vừa đi massage 2 hôm trước cũng tranh thủ đi lần nữa. Lần này quyết định thử bé 09 nhìn hợp mắt.
Vẫn như cũ buổi tối lạnh lạnh ghé Samdi được tiếp đãi nhiệt tình, do có đặt phòng nên mình lên ngày. Lần này khá nhanh khi vừa vào xông hơi 5p là bé vào. Ấn tượng đúng như miêu tả là nhực tấn công. Thấy là phái phái nên ra tắm liên luôn. Do đi vé 1 lần nên ráng nhịn lại trong bồn tắm lắm =))).
Đầu tiên là massage khỏe, mình thấy bé chắc do làm lâu nên cũng bài bản mặt, tay, chân đầy đủ còn có thể mạnh hay nhẹ tùy nhu cầu. Mình thích nhẹ nhàng nên làm rất thoải mái muốn ngủ luôn. Và rồi phần gì tới cũng tới, lúc bé trường bằng v1 ấy là thấy muốn chịu hết nổi, đã thế còn kẹp trên kẹp dưới làm mình như muồn ra lun nhưng đành phải kêu dừng lại vì vẫn mún kết thúc trong tư thế 69. Và mọi dồn nén cuối cùng k chịu đc nữa đành ra trong sung sướng.
Có bác trước nói bé thụ động k cho này kia theo mình là tùy mỗi người. Với mình như vậy là đủ.
V1: quá đã, 1 bàn tay k hết
V2: cân đối
V3: vừa phải do v1 to quá
V4: k chú ý lắm do để ý v1 =)))
Tic: code bóng đá
Tip=tic + xíu cf
Đánh giá chung là oke và sẽ quay lại với bé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
347
235
0 ₿
Chúc mừng bác! Bác chọn ngay người đẹp có bộ ngực đẹp nhất làng! Samdi cảm ơn bác nhiều!